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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA) -

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu unies;ainiv}a leo tarehe X mwezi D i) 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETR W , S.L.P. 40'27"2 4
DAPES fAtagd  ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Ehmu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu ata;uhkana

| kama “Mwajin") kwa upande mmoja;

NA

~ [\/Dz’;i _!'/}/MDNI '/C/ TAMDY  S.LP. - , J/nNE7DA
i (ambaye katlka Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

P % KUWA Mwa]m ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

' r’\WA KUWA Mwajm anatumia rasmmah zake za ndani kwa ushirikiano 'na rasilimali za
: nJe kwa a]lh ya ujenm wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _ ﬁ :

ANGAN 1

,JVA KUWA Mwajln amefanya ma]adlhano na Fund1 kwa ajlll 'ya kazi ya

UJé’A/ﬁq /E/@EE-ZO

i NA KWA KUWA Mwajl'rl amempatia Fundl nakala ya Michoro pamOJa na Mchanganue

‘wa vifaa wvya UJGI‘IZI (SchedUle of materials) wnavyoonyesha namna kazi

- Vvltakavyofanynka,
| \‘.;_HIVYO BASI PANDE ZOT E MBlLI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO
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/'1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania / 5“60 244 __, Fundi
atafanya kazi ya VI 7E€EAMwa masharti yaliyo katika Mkataba hut.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadmko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri. : ‘

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na'nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awall, 10 % ya gharama ya ufundl ‘ :
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundl,
(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;
- (d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na.; -
(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya: Ufund1

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

_*(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi 'tareheJQ mwezi_ - DS .. 2022
au tarehe nyingine kabla-au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
“*kumbukumbu kwa maandishi' siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

zitasaini:

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku .5_ toka tarehe ya makabldhlanb ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
'ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika, :

“(c) Mwajin anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazn hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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..NOtiSi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa
hi" (arbltratlon) :

IMESA
MA IN'WA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

FUN
ZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
ot ,

Jina: %.\Ox—ﬂp\ H»)W /'/
Wadhifa; Mw ww Tarehe: / @&ZL

Mbele ya (Shahldl)

Jina: | CA/V/C/&ZF /{7 atle BM&'Salm

- Wadhifa: /'//% Wﬂfi 7»’4555{42/ Térehe: ! &Ar éo@?

IMESAINIWA NA FUNDI abot

| - Feid Mbele ya | o
s /L/OEA/ Somon)y saini: L2
Wadhifa: D) S Tarehe: 30/05/IMBZL

Mbele ya (Shahidi)

Ji S %WD L-%Ol\)ﬁ% Sainiy ‘ &w -

wadhifa: /FU/DID] . Tarehe: Bb/ag/OZL
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