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MA/vtLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe &h. mwezi o3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "Mwa'iiri") kwa upande mmoia:

NA

IcISB P tl y\A R0.r<- rl4n An ES S.L.P. 5c:q Sflu $r\a
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti 5ra ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; '1:

KWA XUWA

krr\Dek-or
Mwajiri

\t\+s
amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

Uorhiho. berroso.

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi {Schedule of materiats) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
atafanya kazi
ku u, elcq Tr\+s kcrliuc. berccr-s &

c 6 Fundi
ya

kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI GANTRACT SUIA ADJUSTt|\ENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malino va awali- 5O o/n va sharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100:45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKA.MILISHAJT WA KAZI NA KUAHIRISHI XAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

la tarehe gL mwezi OR 2022

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakab'idhiwa

tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

. zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 3o toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

fro>(a) Kujenga na kukamiLisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifa.avya Ujenzi (Schedule of moterials)
sarnbamba na maetekezo ya A{wajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA ,\/lHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

,\AAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA"

Jina: SMSaini:

Wadhifa: Tustbr T t req Tarehe: d.ate,gleoaz

Mbete ya (Shahidi)

Jina: Sottrrl +BArr hnzrmsSaini: S'B- Ltr,.orr.o

Wadhifa: 1l

IMESAINIWA NA FUNDI

qgcrftqg h.n (5 t$rl

Mbele ya

Saini:

Mbele ya (Shahidi)

Jina:
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