] : MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
| (VETA)

MKATABA WA UJENZI
D Mkataba huu umesainiwa leo tarche 30 ‘mweai o5 2022
|  KATIYA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VE - Dsm , S.L.P.
D' (ALAS 4 ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Ehmu na Mafunzo ya
~Ufundi Stadi, S.L. P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu ata;uhkana
kama “Mv.ajm") kwa upande mmoja, 3 i :
{ambaye katika Mkataba huu atajulikana karna "Fundi") kwa upande mwingine
KWA KUWA" Mwajid ana' mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PAVEAN) ,
b

KWA KUWA tma'jlri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikigno na rasilimali za
nje ma .-,jm ya ujenzl wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya /)u‘l,%,u/

.
]

xw KUWA Kw efgnya majadiliano . na Fundi kwa ajili va kaz ya

w‘??"‘?"% //z.z:-lr Qcom L WAWLALON
(@Dyj HosTEL
NA KWA KUWA Mviafiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi
ftakavyofanyika;

' HWYO BASI, PAKDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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/GHARAMA YA UFUNDI : ,
Kwamba, kwa gharama ya L_Shilingi za Tanzania 3 =X f 440/ , Fundi .
" atafanya kazi ya KGIMKA TILES ™ (oo oo chart yaliyo katika Mkataba huu,
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUfTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile iSIpokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadmko ya
ujenzi yal\yofanywa na Mwa]in |

. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundl e w5 g

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20; 15% ya Gharama ya Ufundl, :

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asrhmla 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100 -20% ya Gharama ya Ufundi;na - i
(f)Baada ya kukamlhka kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufund1

. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIR!SHA KAZI

*(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _30 mwezi 85 £ 2022
au:tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote Zzitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabxdhlano ambapo* pande zote mbili
Zitasaini. ' :

'; h

. (b) Fundi atakamilisha kam ndam ya SlkU 25 toka tarehe ya makabldhlano ya kazi
: - hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yallyofanywa na Mwajiri, siku ya
‘ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika. ' :

(c) Mwajin anaweza kuahirisha kazi zilizo katlka Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahmsha kaZl hlyo

5. WAJIBU WA FUNDI

- Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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utatoa Notisi ya stku kum
msuluhiS|\| (arbitration), in

)

i nnﬂ‘ < oy
ya kuupeleka Mgogoro usuluhishi kwa

| <,\INIWA NA KUWEKWA MHUR

I, KWA NIAB KA M
0 YA UFU A YA MAMLA
MF oY NDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA :ﬁDE&iA;’C?&

Jina: JQ@’\P{’\ H‘JQ*"‘L') Saini:
Mig v ho

Wadhifa: Tarehe: _&g»iofz HJZ 7 .
N

Mbele ya (Shahidi)

Jina: CA’/V/C'/”'( Wﬂm”aSaini: Wlﬂ/

& frs7r teneon? 77 o oah_30/os 2022
wadhifa: ﬂ Tarehe: o/oS (20
IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina oies  p nermRo Saini: M@s&
Y yisdnifa: él B  hAaultt Tarehe: 35[55 [2022
Wbele ya (shahidh)
Jina: Muceh MW v A Saini: ‘.,,=,,?,,,:l:},;q}!fl1\\.:‘.,ﬁ,wmf, s
wadntte: UMM Torche: ?Q}ﬂ s/ 20
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