MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA KUUZA, KUTENGENEZA NA KUFUNGA ALLUMINIUM MADIRISHA YA
CHUO CHA WILAYA YA UKEREWE

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 0F  mwezi Februari, 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA Mwanza, S.L.P 1983, Mwanza, ambacho
kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P 2849 Dar es
Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande
mmoja;

NA

TAWAQAL SEIF SAMBILO S.L.LP. 11001 MWANZA (ambaye katika Mkataba huy
atajulikana kama “Muuzaji Mtengenezaji na Mfungaji wa madirisha ya Alluminium”)
kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri anasimamia Mradi wa Ujenzi wa Chuo cha Mafunzo ya Ufundi
Stadi cha Wilaya Ukerewe (Ukerewe DVTC);

KWA KUWA Mwajiri amekubaliana na Muuzaji wa vifaa, mtengenezaji na mfungaji
wa vifaa vya alluminium kuuza, kutengeneza na kufunga madirisha ya alluminium
katika chuo cha Veta cha Wilaya ya Ukerewe.

KWA KUWA Mwayjiri amempatia Muuzaji wa vifaa, Mtengenezaji na Mfungaji wa
madirisha ya Alluminuim orodha ya madirisha ya Alluminium yanayotakiwa
kutengenezwa na kufungwa katika chou cha Veta cha Ukerewe.

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Gharama ya kuuza, kutengrneza na kufunga itakuwa ni Tshs 144,610,000.00 ,
kiasi hiki cha Fedha kitajulikana kama “Gharama ya kuuza kutengeneza na
kufunga ” kama mchanganuo wa unavyoonesha:



No. Item Description Qty Unit Rate Amount
1 | Aluminum sliding
window 100mm wide
2mm thick bronze,
anodized aluminum
window complete with
grazing sliding mosquito
gauze and all necessary
iron mongeries
2000x1850mm High 18 | pcs 700,000.00 12,600,,000.00
2(a) | 1500x1850mm High 4 | pcs 660,000.00 2,640,000.00
(b) | 2000x1350mm High 1 pc 660,000.00 660,000.00
3 | 1200x1350mm High 2 | pcs 360,000.00 720,000.00
4 | 800x1350mm High 8 | pcs 280,000.00 2,240,000.00
5 | 3770x2200mm High 11 | pcs 1,500,000.00 16,500,000.00
6 | 2870x1820mm High 42 | pcs 790,000.00 33,180,000.00
7 | 3770x1820mm High 6 |pcs 1,200,000.00 7,200,000.00
8 | 1000x600mm High 18 | pcs 230,000.00 4,140,000.00
9 | 2000x600mm High 6 |pcs 290,000.00 1,740,000.00
10 | 1600x1800mm High 1 pcs 680,000.00 680,000.00
11 | 800x950mm High 2 | pcs 260,000.00 520,000.00
12 | 4770x950mm High 4 | pcs 760,000.00 3,040,000.00
13 | 1500x1600mm High 36 | pcs 480,000.00 17,280,000.00
14 | 2700x900mm High 4 | pcs 500,000.00 2,000,000.00
15 | 2400x900mm High 2 | pcs 440,000.00 880,000.00
16 | 900x900mm High 8 |pcs 310,000.00 2,480,000.00
17 | 2670x2100mm High 3 |pcs 800,000.00 2,400,000.00
18 | 2500x2100mm High 17 | pcs 790,000.00 13,430,000.00
19 | 2500x1200mm High 2 | pcs 680,000.00 1,360,000.00
20 | 1200x1200mm High 4 | pcs 320,000.00 1,280,000.00
21 | 2400x900mm High 1 pc 440,000.00 440,000.00
22 | 1500x2100mm High 2 pcs 750,000.00 1,500,000.00
23 | 1800x2100mm High 3 |pcs 700,000.00 2,100,000.00
24 | 1500x1800mm High 11 | pcs 660,000.00 7,260,000.00
25 | 1200x1800mm High 4 | pcs 440,000.00 1,760,000.00
26 | 900x1800mm High 2 pcs 360,000.00 720,000.00
27 | 800x600mm High 2 | pcs 180,000.00 360,000.00
28 | Curtain wall 1 Pc 3,500,000.00 3,500,000.00
6700x2400mm
Total 144,610,000.00




2. MABADILIKO YA GHARAMA YA USAFIRISHAJII (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya kuuza,kutengeneza,na kufunga madirisha ya Alluminium haitabadilika

kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa imeelekezwa moja kwa moja katika

Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya usafirishaji yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa mmuzaji,Mtengenezaji na mfungaji wa madirisha ya Alluminium

kwa mfumo wa mkataba ndani ya siku saba baada ya kuanza kazi na malipo
yatalipwa kwa awamu mbili.

(a) Malipo ya awamu ya kwanza 50% ya gharama yote

(b) Malipo ya awamu ya pili 45% ya gharama yote

(c) Retention money 5%

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Muuzaji, mtengenezaji na mfunga&i ataanza kutengeneza madirisha ya
Alluminium kuanzia tarehe .| H1 0% 202X

(b) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Muuzaji, mtengenezaji na mfungaji kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA MUUZAJI, MTENGENEZAJI NA MFUNGAJI
Muuzaji, mtengenezaji na mfungaji atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kuuza, Kutengeneza na kufunga madirisha ya alluminium na kukabidhi kwa
Afisa ugavi na Msimamizi wa mradi wa chuo cha Wilaya ya Ukerewe.

(b) Kuhakikisha kazi ya kutengeneza na kufunga Madirisha ya Alluminiun inafanyika
kwa ubora zaidi na kwa kiwango bora.

WAJIBU WA MWAJIRI
Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kumlipa Muuzaji, mtengenezaji na mfungaji malipo halali ya kazi iliyoainishwa
katika Mkataba huu

(b) Kumkata kodi ya zuio (withholding tax).



IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA
UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA MWANZA.
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