* MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADl
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

... ..Mkataba huu umesainiwa,leo tarehe O € mwezi 64 2022
: KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi:(na Huduma) cha VETA  Dsx _, S.LP. 46274,
DAk~ Es- SA'ZAA'M : ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Ehmu na Mafunzo ya
~.. . Ufundi: Stadi, .S.L.P..2849. Dar,.es .Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama "Mwajll‘l") kwa upande mmoja;
NA
MIchAEL S MBONAGA S.L.P. . _Panve s )
; (ambaye katika. Mkataba huu ata]uhkana kama “Fundi”) kwa upande mwingine
- KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha W1laya ya
. PANG AN ; I
o .

~ KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
. nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya PAN G AN

b ]

KWA KUWA Mwajiri .amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya
KUWEKA NIGAE N1A SARAFY NA KaTa (Fixing Fiosr 4ubp
wALL NLES) JENGe LA ptupp A TA WAALIL G (SEM| ngcmjb)
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi
itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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GHARAMA YA UFUNDI . | ,
‘Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania ___§ 09,09 © , Fundi

 atafanya kazi ya _FUWEHA J10ES  kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama_ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwayjiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

~(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
- (c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

~ (f)Baada ya ,k.uka»mil‘ika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

- MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _ 08 mwezi ©4 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

- kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 20 _ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwiafiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

Page 2 of 9



........

njia ya usuluhishi (arbitration).

D S AA
Jina: MM\W\ GW A'” Saini:
Wadhifa: m Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: ?‘%Hé{,ﬂ )74”'4'}‘2 Saini:

Wadhifa}:___v_/\‘/]LawC&‘ﬂ‘ wh /wn‘é{x Tarehe:

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: - MePEL S mGon Al
Wadhifa: U ND( Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

FPoenL A Mgl

Jina:

Wadhifé: E& VDL ML hp‘z"mrehe:
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. - ..wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

ti . IMESAINIWA | NA "KUWEKWA : MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI:STADI,-NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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