MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)
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MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe O ¥ mwezi O 4” 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NETA DS s p 40279

DAMZ-ES —5 4~ 4 AMmbacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

MICHAELS. MEBoNAGA sip . PANGANT
tambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PANGA N:) :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya _ P AN G 4.~/ ) .

EWA KUWA  Mwajiri  ammefanya majadiliano na Fundi kwa ajii ya kazi ya
]idu,wgll A Sél."f..ﬁq“_ﬁ.’“f-; C T—{"L E5) G-E“ G o <A N~ G A e A

R L T

A MKuu wA cHyo

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro Pamoja na Mchanganuo
wa  vifaa  vya Ujenzi  (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi
itaravyofanyikas

1140 BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI 2 - e
. Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 406,09 O , Fundi
', . atafanya kazi ya luweE ke A TILE S kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

,’ Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

v +2. “MABADILIKO YA -GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

. ‘Gharama.ya_ufu‘ndi,:haiﬁabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
.imeelekezwa moja kwa:moja. katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
- -Mwajiri. atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundji
.(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

. (c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

-~(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundj;

..-.(e) Kazi ikikamiljka kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada:ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _ 08 mwezi __ ° 2022

... au tarehe. nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe  nyingine: kabla au, baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
. kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini. '

, (b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _3© toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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W'Qwote utatoa Notisi ya siku kum;i
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