MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
CHUO CHA UFUNDI STADI - VETA ULYANKULU
MKATABA WA ZABUNI

Na. ya Mkataba: VETA/ULY/UV20/22/24
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 10 Februari, 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi Veta Ulyankulu S.L.P. 111 Ulyankulu ambacho kinaiwakilisha
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P 802 Dodoma (ambacho katika

Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri"") kwa upande mmoja;

NA

M/S POYONGO GROUP LIMITED (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama
“Mzabuni”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Uvinza.

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya Ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Uvinza;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni kwa ajili ya kuleta Vifaa vya
Ujenzi

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Mzabuni Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi
unaoonyesha Vifaa vinavyotakiwa kuletwa;
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|. PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

YA ZABUNI
1. GH: :;:‘Akwa gharama ya Shilingi za Tanzania 1,200,000/= (Millioni Moja Laki
kv ' Mzabuni atafanya kazi hiyo kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Mbili Tu) M
m AINA YA KAZI KIASI MAELEZO
“ VIFAA VYA UJENZI 450,000
7. | VIFAA VYA UJENZI 750,000
- JUMLA KUU 1,200,000

vya Ujenzi”

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha Fedha kitajulikana kama “Gharama ya Vifaa

2.
Mwajiri atamlipa Mzabuni kwa Hundi ndani ya Siku Saba (07) mara baada ya

kuleta mzigo

3. MAMBO YALIYO NJE YA UWEZO WA KIBINADAMU

ltakapotokea jambo lolote lililo nje ya uwezo wa kibinadamu kama vile mafuriko,
kimbunga, tetemeko la ardhi na mambo yanayofanana na hayo, pande zote mbili

zitapata nafasi ya kulijadili na kulipatia ufumbuzi wa haraka.

4. NOTISI (NOTICES)

Mawasiliano yote, Hati, Notisi yatakayofanyika katika Mkataba huu, yatafanyika
kwa ama kupelekwa moja kwa moja (physically) kwa upande wowote wa Mkataba

au kupitia anwani ya Posta kwa barua iliyosajiliwa (registered mail).

5. SHERIA ZINAZOTUMIKA

Sheria za kutafsiri Mkataba huu na ufanyaji wa kazi katika Mkataba huu ni Sheria

za Tanzania.
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b

Mzabuni au Wasaidizl wake katika kutekeleza Zabunt Wi watajihusisha na

jwapo ' )
la yoyote ya Rushwa ama Jinal yoyote, bast Mwalirl anaweza Kuvuna

masud
Mkalaba huu.

KUVUNJWA KWA MKATABA

Mkataba huu unaweza kuvunjwa na upande wowote wa Mkataba huu,

(a) Mkataba kuvunjwa na Mwajiri:
Bila ya kuathiri haki zozote za Mwajiri, iwapo Mzabuni akifanya makosa

yafuatayo:
i, Kuchelewa kuleta Vifaa kwa wakati bila ya sababu yoyote ya msingl, au
ii. Kutofuata maelekezo ya Mwajiri wakati wa uletaji wa Vifaa

iii. Mzabuni akimpa Mtu mwingine kazi ya kuleta Vifaa bila ya kupata idhinf ya
Mwajiri

. USIRI

Nyaraka zote zitakazokuwa zimetumika katika Zabuni inayohusiana na Mkataba
huu hazitatumika kwa madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa Zabunli
inayohusu Mkataba huu. Pia taarifa yoyote itakayopatikana wakati wa Zabuni hii
haitatumika kwa madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa Zabuni inayohusu

Mkataba huu.

USULUHISHI WA MIGOGORO

Mgogoro wowote utakaotokana na utekelezwaji wa Mkataba huu au baada ya
utekelezwaji wa Mkataba utasuluhishwa kwa majadiliano ya pande zote za
Mkataba. Iwapo majadiliano yatashindwa kusuluhisha mgogoro, basi upande
wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

njia ya usuluhishi (arbitration).
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