

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Telephone: (028) - 2642830
Fax: (028)-2640235
Email: maravtc@veta.go.tz



VETA MARA
P. O. Box 188
MUSOMA
MARA - TANZANIA

MKATABA WA FUNDI – LOCAL FUNDIS' CONTRACT

1. Mkataba huu umefungwa leo Siku ya 24 Mwezi wa 01 Mwaka 2022. Kati ya Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA MARA, S.L.P. 188, MUSOMA ambacho kinawakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi VETA Mara S.L.P. 188, Musoma. (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoja

NA

CHARLES CHACHA MARWA S.L.P. 151, TARIME
(ambaye katika mkataba huuatajulikana kama "Fundi") kwa upande mwingine

KWA KUWA, Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

UWEKASI WA VIGAE NA TARAZO

KWAMBA

- Mwajiri amekubali zabuni/maombi ya fundi ya kufanya kazi, kuimaliza na kurekebisha makosa yote yatakayojitokeza
- Katika mkataba huu maneno na maana yake ni sawaa na kama ilivyo kwenye sheria za mikataba ya majenzi; Ankra ya gharama na michoro vitatumika kama sehemu ya mkataba huu.
- Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kwa kadri ya mahitaji ya fundi hadi kazi itakapokamilika.
- Fundi atatoa nguvu kazi inayotakiwa (Vibarua), Chakula na vifaa vya ufundi wake kutenda kazi hiyo na kuimaliza kwa wakati
- Vitendo vya wizi wowote haviruhusiwi kabisa eneo la kazi katika kipindi chote cha mradi.
- Mwajiri atamlipa Fundi gharama za ufundi, ndani ya siku kumi na nne baada ya kuomba malipo kwa 10% ya malipo ya awali, kazi ikikamilika kwa 20% atamlipa 15% ya gharama za ufundi, kazi ikikamilika kwa 50% atamlipa 20% ya gharama ya ufundi, kazi ikifika kwa 80%

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa Mkuu wa Chuo,

atamlipa 30% ya gharama ya ufundi na kazi ikakamilika kwa 100% atamlipa 20% ya malipo ya ufundi. hivyo kwa kila hatua ya Ujenzi itakayokamilika kama inavyosomeka atalipwa jumla ya Tshs 2,000,000, (MILIONI MBILI TU.....)

8. Fundi anatakiwa kuwalipa vibarua aliowaajiri mara baada ya kupokea malipo ya kazi waliofanya kutokana na makubaliano yao.
9. Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya sheria za nchi zinazohusiana na kazi anayoifanya.
10. Kukubali kukatwa na mwaajiri kodi ya zuiro (witholding tax)

KWAMBA

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHA VETA MARA

Jina: DAVID LOUW.....

Saini

Wadhifa: Msimamizi WA MRADI.....

Tarehe

[Handwritten Signature]
VTC MANAGER
P. O. BOX 185
MUSOMA
24/01/2022

Mbele ya (Shahidi)

Jina: ALFRED & KIDIFY.....

Saini

Wadhifa: AFISA MANUMUZA MSINDIA.....

Tarehe

[Handwritten Signature]
VTC MANAGER
P. O. BOX 185
MUSOMA
24/01/2022

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina: CHARLES CHACHA MARWA.....

Saini

Wadhifa: FUNDI.....

Tarehe

[Handwritten Signature]
24/01/2022

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Salum Nyambaka.....

Saini

Wadhifa: Shahidi.....

Tarehe

[Handwritten Signature]
24/1/2022