
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDT STADT (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe f mwezi 03 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOIvIA (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "Mwa'iiri") kwa upande mmoja:

NA

VAV L s.L.P. *a3+ /uun a':

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Local Fundi") kwa upande mwiqgfne

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KWA KUW-A Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO;

KW KUWA Mwajiri amefanya maftditiano . na Fundi kwa ajiti ya kazi ya'lu .[hr .rcl

NA KWA KUWA Mwajiri amenrpatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials\ vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania 6,,a, n00 t, Funcii

a . kaziohr1
,

kwa masharti yal'iyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADILIKO YA GFIARA,\ A YA UJENZI GANTRACT SUiA ADJUSTMENI)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa
imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malioo va awali. 5O o/n va sharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya UfundilKazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo
[a tarehe tl mwezi 03 2022
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti
.zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 30- aot u tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadiLika"

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi ziLizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi krihusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

t
i.,

(a) Kujenga
Michoro

na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
pamoja na Mc anganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)

sarnbamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work pnogramme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iii kupata kibal.i cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MI.IURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHAARUSHA"

NuwtrSaini:

Wadhifa: fulnt

Mbete ya (Shahidi)

Jina: llk w

Wadhifa:

IMESAINIWA NA FUNDI

V*N kt Tarehe: ttl osl tott

Jina:

Jina:

Wadhifa:

+frNSaini:

kl Tarehe: tll r,sl

htoptt Mru r+a

Mbele ya

Saini:

lTarehe: ll lo: I uu

Mbete ya (Shahidi)

Jina:

Ar tr
Wadhifa:

rtfi saini:

Tarehe: LI AZ I2oz>*
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