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£ Mkataba hut umesainiwa leo tarehe 23 mwezi _ T 4- 2022

KATEYA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha DyETA DSM , S.L.P. 402},
DAk ES Sf’f\ﬁﬁ/’f ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Ehmu na Mafunzo ya
Utunal Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

ams “Mwailn™) kwa upande mmaoja;

M (evAElL STEVEN MBoOAGH ¢ | L PAcdoy

{zmbeve katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”} kwa upande mwingine

SEVEENA Mt ana fapango wa kujenga ;-u_m cha Uiundi Stadi cha Wilaya va

PA oAl -

(E CoEt AL NMwagin anailmia resiiimal zake: ra ndani kwa u;tm*f Gang na rasivimall Ta

Crje e @il va ujenzi wa Chue cha Utundi Stadi cha Wilava va PANGAN 1 .

o NMIL L VUWE M ;:n emefanva  maiadi! ‘...o na  fundi kwa gl va kasi va
RL/JENC;"'A ViGnmE W C)‘CM' NA SAKH L) A.Burmvyz:

"(77;'0 VIThRO VA IZIRAMVDRA  CHR AMLINZ| .

;(‘;f;;, KUWA thafint amempatiz Fundt nakala ya Michoro pamisja na Mohanganuo
domenlaze vya o Ujenzi o (Schecwde of  materials)  vinavyoonvesha namnz  kazi
inziavyolanyika;

SRS BB, PARDE ZOTE MBI TISARUSALIARA KAMA IFUATAVYO:




1. GHARAMA YA UFUNDI A A v : |
-~ Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania Q; 1 :’?g; CIQ( , Fundi

;atafanya kaziya .. 1 ILES kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu. |

E}ﬂ_;_;atyk;:‘\,Mkataba.hu_u kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundj”

H

*t o 7120 MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

«..Gharama..ya ufundi, hajtabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

\ n ‘-_Imeelekezwa moja kwa: mOJa katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

- wMwajiri- atamlipa Fundi:kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

= t.r.5, ., (D) Kaziiikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
~---.(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

-(d) Kazi 1k1kam1hka kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundji;

i (e) Kazi: ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f

) Baada:ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

it 4.. MAKABIDHIANO -YA:ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _93  mwezi 0 <4 2022
, au tacehe nyingine kabla au.baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

. .tarehe  nyingine, kabla au:baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

- kumbukumbu kwa maandlsln siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

- (b) Fundi,atakamilisha. kazi ndani ya siku lﬂ— toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku' ya
ukamilishaji wa UJenzw inaweza kubadilika.

~ (c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

- Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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