A

i)

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

FOMU YA MKATABA WA FUNDI UJENZI

1.0 Maelezo ya mkataba oA
i) Jina la mkataba: - KUWEKA VIGAE VYOO VYA UTAWA

HOUSE

i)  Nayamkataba: VETA/TBR/UYUVDVTC/ABLUTION/ADMIN/GATE HOUSE/04

2.0 Makubaliano: iy e
Makubaliano haya yamefanyika leo siku ya‘.J.'f\ N MR”\[Q ............. Rarehc tiowe o i ..
mwezi .."\ M‘Q—\ ......... Mwaka ... 2O2% ... Kati ya Mkuu wa chuo cha

ufundi Stadi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. 2060, Tabora. (ambaye
hapa anatambulika kama Mwayjiri)

NA

T hv
Bw. Daudi Joseph Mwenda wa S. L. P. 2644 E [ b ........ (ambaye hapa
anatambulika kama Fundi).

Kwamba mwajiri anampatia Fundi kazi za kuweka vigae vya sakafuni na ukutani jengo la choo
cha Watumishi(staff ablution) na jengo la walinzi (Gate House).

i) Kuweka vigae sakafuni jengo la choo cha Watumishi Sq M 44 Tsh  176,000.00
ii) Kuweka vigae ukutani jengo la choo cha Watumishi SqM 108 Tsh 432,000.00

iii) Kuweka vigae sakafuni jengo la gate house Sq M 31 Tsh 124,000.00
iv) Kuweka vigae ukutani jengo la gate house Sq 17 Tsh 68,000.00
JUMLA Tsh  800,000.00

Kwamba kazi hizi zitafanyika katika eneo la chuo cha Ufundi cha Wilaya ya Uyui lililopo eneo

la Idete mkabala na shule ya sekondari ya Idete, kata ya Isikizya, Wilaya ya Uyui katika mkoa
wa Tabora.

Gharama ya kazi hizi kwa jumla ni Tsh Shilin
nane tu)

gi 800,000.00 Kwa maneno (Shilingi Laki




mba Fundi hatsendelea na hatua nyingine ya ujenzi mpska hatus ya awali
uliwa na kukubalika na Mhandisi wa Wilaya na kamati y2 ujenzi.
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