
\ MAMLAKA YA ELIMU NA I{AFUNZO yA UFUNDT STADT (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa [eo tarehe ll mwezi a3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOIvIA (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:

NA

trHA N VAV 0 s.L.p. +03+ , AuunA
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Locat Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO;

KWA KUWA Mwaiiri amefanva maiaditiano na Fundi kwa
lilttekcr ran'tti bl;te 'la [httLttlu ntj

ajiti ya kazi ya

fiAo"U

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA K,AMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
kazi

I 0o 000 Fundi
ya

(l tt

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADILIKO YA GHARA ,tA YA UJENZI (CONTRACT SUlt ADJUSTTAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matipo ya awati. 50 % va pharama va ufundi
(b)Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi1'
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharam3

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHN KAZI

atakabidhiwa03 zozz
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote rhbili

zitasaini.

4.,

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 30 tot u tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

I na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika

ya

(a) Fundi
[a tarehe 2l mwezi

eneo

(a) Kujenga
Michoro pamoja na wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materiols) ..
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b)Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

,vIAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina:
.l
Nts.l,.l/Ir,+lazlLlvu^losaini:

Wadhifa: ?ttlAI PAN *r Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Nllt t,tUv*nu 'n'ntJ saini:

wadhifa: fttru0 t P'tl P-t rarehe: Irl wlruu.

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya

Saini:

4h,!

Jina:,

Wadhifa: il Ar"l arehe:

Saini:

Tarehe:

lllmlt.a
OJ

A

Mbete ya (Shahidi)

Jina:

Wadhifa:

/1,t

/\,t t b*un{l It 2p z:_
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