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Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha JETA: %b SAA , S.L.P. ﬁ_ﬁ

bAk-<s- savs4444 ambacho kmalwakllfsha-;_Mamlaka ya Ellmu na Mafunzo ya
 katika Mkataba huu atajulikana

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (amba
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
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'(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kam

‘Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kUJenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

PANG.4K)

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zakefié

ani kwa ushirikiano na rasilimati

za nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo Ufundi Stadi cha Wilaya vya
PANG AN

KWA KUWA Mwajiri amefanya ma]adlllano v Fundi kwa ajili ya kazi
HuchHi Ml A A ASHT MO \/ff /4_@ f?kﬁ T;GWchmkg
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NA KWA KUWA Mwajiri amempatla Funcig "___"'ala ya MlChOl‘O pamOJa na

kazi itakavyofanyika; i
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALI"; KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

"termls) vinavyoonyesha namna



6 6 éO 0G0 , Fundi

yahyo Kkatika Mkataba “huu.
uhkarﬁd kama “Gharama ya

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za T
atafanya kazi ya ku"EN (7»4 M/S
Katika MKkataba hlGLI. k1a51 B cl'wa fe
Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa nan C
imeelekezwa moja kwa moja katika Mka
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri. §

yote ile isipokuwa itakapokuwa
u kutokana na mabadiliko ya

11 &
3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO t :
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndat siku kumi na nne kwa namna
ifuatayo; : -

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya uf .
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% 3 a A ama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20%  Ghi rama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% y Fdma ya (‘qundl,

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20%" _arama ya 3 Ufundina
(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa m ! ajo”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAIZI, UK' SHAJ WA KAZI NA KUAHIRISHA

KAZI H
(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tare
2022 !
au tarehe nyingine kabla au baa
atakabidhiwa tarehe nyingine kabla
zitaweka kumbukumbu kwa maandish

- zote mbili zitasaini.
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. i :
Ve tarehe xta]wa lwapo Fundi
A va tarehe tajwa, pande zote
a makabidhiano ambapo pande i

a tarehe ya makabidhiano ya
nzi yaliyofanywa na Mwajiri,

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku
“kazi hiyo. Iwapo kutatokea mabadilikog
siku ya ukamilishaji wa ujenzi inawez

ika Mlzétaba huu na kutoa

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi
maelekezo kwa Fundi kuhusiana na k ‘

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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kuchelewa Kumkabidhi
ano katikg Mkataba huu,

e @ayofanywa na Fundi, au
Vo Mwajiri
makubalj eo lifUJenm kinyume na
1 #i"
notisL ya siku saba (7) ili
blsha makosa hayc ndani ya

l;?é;(kab'mazingira hayo, Fundi atampalfy
mudj i11she makosa hayo, iwapo Mwajiritha
Uo, Fundi atasitisha Mkataba hu@i

am
bazo Zinaweza kuwa Zimesababishwa

19. USIRI

Nya.raka Zote zitakazokuwa zimetumika
hazitatumika kwa madhumuni mengine erigipokuwa kwa ujenzi unaohusu
Mkataba huu. Pia taarifa yoyote itakay ikal wakati wa ujenzi unaohusu
Mkataba huu haitatumika kwa madhu g@k@ mne yoyote ]s]pokUWa kwa
uienzi unaohusu Mkataba huu.

20. USULUHISHI WA MIGOGORO

Mgogoro wowote utakaotokana na utek e a Mk * ba huu au baada ya
utekelezwaji wa Mkataba utasuluhishw. 3 ajadilitno ya pande zote za
Mkataba. Iwapo majadiliano yatashind o, basi upande
wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nn teka x;ngogoro usuluhishi kwa

njia ya usuluhishi (arbitration).
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