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13.  Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),
Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

14.  Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au
vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya

Chuo.

‘r/‘/

Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za

ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro
au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha
viashiria vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la

kazi.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.
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