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~ WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
' FOMU YA MKATABA WA UJENZI KWA FUNDI

A: MASHARTI MAALUM YA MKATABA

1 | MWAJIRI

Mkuu wa chuo

Chuo cha Ualimu Korogwe
5 L5338

Kny:

Katibu Mkuu

Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia

2 [ JINA NA ANWANI YA
' FUNDI (Mwajiriwa)
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"ENEO LA UJENZI

3 CHUO CHA UALIMU KOROGWE
1 MAELEZO YA KAZI KAZI YA UJENZI WA MADARASA MAWILI NA
 KWA UFUPI OFISI MOJA

5  GHARAMA YA
 UFUNDI (+ Skills
' Development Levy):

700, o8] =

. 6 | MUDA WA MKATABA

| (Tangu Kusainiwa kwa
| Mkataba):

Tarehe ya Kusaini . 220 [ 2022
Muda: .RA7. . .(Taja idadi siku) /
Tarehe ya Kuanza Kazi . @] { 22222

7 | MASHARTI YA
MALIPO:

* Hakuna Malipo ya Awali

¢ Fundi atalipwa kwa awamu . . . .. baada ya kazi
husika kukamilika na kukaguliwa




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mwajiri atatoa vifaa Vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya
Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umem-e.

2. Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama , toroli, karai, ndoo, chepe,
nk.

3. Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kama
inavyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalamu
Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

3.1 Jeduarila mchanganuo wa kazi

MUANISHO WA GHARAMA ZA KAZI YAUJENZI WA MADARASA MAWIL I NA
OFISI MOJA

JINA LA FUNDI
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= Vi e GHARAMA (TZS) |

KAZI ZA UMEME
b IKueimBA uKuih Kuci1: BomeAa pPA ROX CHin,
BUSLKA ROMBA TUU, KUWEKA PYAYA KWEPYE
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MAIL Shiied, SidiicH z4 AL Skiicy SOCKE, | ’
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JUMLA YA GHARAMA ZA UFUNDI | 668 Tod)-
KODI YA UJUZI -SDL (4.5%) S!, 500 1

L | JUMLA KUU (GHARAMA ZA KAZ] + KODI) }’oofoOo!/= ol

4.  Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya
kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au
makusudi.



kwa mkuu wa Chuo kupitia msimamizi wa kazi na atalipwa endapo

ukubwa wa kazi aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.
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Kuezeka (Roof
structure and
covering)

Kuezeka

Jumla ndogo
Kuezeka

Jumla ndogo Rangi
na mapambo

Umeme (Electrical
installation)

Usukaji wa umeme
awamu ya kwanza -
Conduit, waya na Box

T

Usukaji wa umeme
awamu ya pili - taa,
switches, ma1p sidiicH,
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Jumla ndogo
Umeme
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Tehama

Usukaji wa mifumo
ya tehama awamu ya
kwanza - Conduit,
waya na Box

Usukaji wa mifumo
ya tehama awamu ya
pili

Jumla ndogo
Tehama

Mifumo ya maji safi
na taka (Water
Supply and Sewage
system)

Ufungaji bomba
awamu ya kwanza
(Kuchimbia bomba)

Ufungaji bomba
awamu ya pili
(kufunga vifaa vya
mwisho )




