
t

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe J I mwezi o? 2022

KATI YA

(ambaYe katika Mkataba huu atajutikana

s.L.P. gP t7,
kama "Local Fundi" ) kwa uPande mwirlgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa chuo cha ufundi stadi cha witaya ya

LONGIDO;

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA 5.L.P. 509, oLJoRo, ambacho kinaiwakilisha

Mamlaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DoDo|v\A (ambacho katika

Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri") kwa uoande mmoia:

NA

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasit.imati zake za ndani kwa ushirikiano. na rasilimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa chuo cha ufundi stadi cha witayi ya LoNGlDo;

KWA KUWA Mwajiri amefanYa majaditiano na Fundi kwa aj iti ya kazi Ya

t

A

Ce

co

of

i..'NAKwAKUWAMwajiriamempatiaFundinakatayaMichoropamojanaMchanganuou.R, wa vifaa vya ujenz i (schedure of materiots)vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIvYoBASI,PANDEzoTEA^BILIZINAKUBALIANAKAMAIFUATAVYo:

YA UFUNDI

kwa gharama Ya Shitingi za Tanzan
kazi

kwa masharti Yaliyo katika Mkataba httu'

huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"

1 GHARAMA

Kwamba,
atafanYa

Fundi
ya

r

ia

Pr

SH

sie

Da

Katika Mkataba
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2. MABADTLTKO YA GHARAMA YA UJENZT $ANTRACT SUIA ADJUSTilENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

{a) Malino va awali" 5O o/" va sharama va uftrndi
(b) Kazi ikikamitika kwa asilimia 100:45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4, MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRTSHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo
ta tarehe I I mwezi c-3 2022
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakam.itisha kazi ndani ya siku ,Jf., toku tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga t-s^J'^ a kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sarnbamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwaj'iri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESATNIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA'
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