MKATABA WA KUTENGENEZA NA KUFITISHA MILANGO (DOOR SHUTTER) UJENZI WA
CHUO CHA VETA MKINGA

Mkataba huu umefanyika leo tarehe ..’L»:L...‘mwezi 03 ................................... mwaka 2022
KATI YA

Mkurugenzi wa Kanda, VETA Kanda ya Kaskazini, S.L.P. 1738, Moshi, ambaye
anaiwakilisha Mam.# 1. ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802, Dodoma
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

ABDUL FUNYO CO. LTD, wa S.L.P 1793, TANGA (ambaye katika Mkataba huu ataitwa
“MZABUNI" kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri anajenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mkinga;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa.ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mkinga;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni kwa ajili ya kazi ya kuweka na
kufitisha milango (Door shutter) katika ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

Mkinga;

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Mzabuni mchanganuo wa kazi za kutengeneza na
kufitisha milango pamoja na nakala ya michoro katika Ujenzi wa Chuo cha VETA
Mkinga.

NA KWA KUWA Mzabuni amekubali kwa hiari yake kufanya kazi ya kutengeneza na
kufitisha milango (door shutter) katika Ujenzi wa Chuo cha VETA Mkinga.

Hivyo basi pande zote mbili zinakubaliana na masharti yaliyopo hapa chini kama ifuatavyo:-
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PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KWAMBA:-
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Maelezo ya kazi:-

1.1. Gharama ya kutengeneza na kufitisha milango  (door  shutter)
Tzs. 58,340,000.00 (kwa maneno Milioni Hamsini na nane laki
tatu na arobaini elfu na senti sifuri tu fedha za Kitanzania) kwa majengo kumi
na mbili (12) ambayo ni jengo la Utawala (1), Jiko na bwalo (1), Nyumba ya
Mkuu wa Chuo (1), Nyumba ya familia mbili (1), Kibanda cha Mlinzi (1), Vyoo
vitatu (3), Stoo (1), nyumba ya umeme (1) na mabweni mawili (2).

1.2.  Kwamba, Mkataba huu utakuwa wa mwezi mmoja, kuanzia tarehe
atakayokabidhiwa kazi.

1.3.  Kazi itafanyika kutokana na oda (LPO) utakayopewa.

1.4. Mzabuni anatakiwa azingatie vipimo kwa usahihi kulingana na maelekezo ya
kazi.

1.5. Kama kuna mabadiliko katika Mkataba (variations), mabadiliko haya
yatawasilishwa kwa njia ya maandishi na pande zote mbili zinazohusika
zitakubaliana namna ya utekelezaji wa mabadiliko hayo.

Kipindi cha utekelezaji:

2.1. Kwamba, wakati wa utekelezaji wa mkataba huu mwajiri anaweza kuongeza muda
wa mkataba iwapo kutakuwa na sababu zitakazodhihirika kuwa ni sabapu za
msingi na zisizozuilika. Y

. Malipo kwa Mzabuni

3.1 Mwajiri atalazimika kumlipa Mzabuni malipo yote ya kazi aliyofanya baada

ya kupata hati ya uthibitisho wa kufanya malipo kutoka kwa Mhandisi
msimamizi wa mradi.

3.2 kwamba, Mzabuni atakiri kwa maandishi kulipwa malipo hayo ndani ya siku tatu (3)
baada ya kupokea malipo.

Msimamizi wa Mkataba huu atakuwa Mhandisi wa mradi (Site Engineer).

Ubora wa kazi:

Mzabuni atatekeleza kazi kwa ubora, uaminifu na kulingana na viwango vya ubora
unaokubaliwa .na Mwajiri. Kazi ambayo itakuwa haina ubora na kiwango
kinachohitajika na Mwajiri, itarekebishwa na Mzabuni kwa gharama zake.

Usalama wa wafanyakazi:
Mzabuni anatakiwa kuhakikisha usalama wa wafanyakazi wake mwenyewe.
Mwajiri hatahusika na madai yoyote ya fidia yatakayotokea katika eneo la kazi.



7. Kuvunja Mkataba:

7.1.  Mwajiri ana haki ya kuvunja/ kukatisha Mkataba bila ya malipo iwapo Mzabuni
atafanya kazi isiyoridhisha, kazi iliyochini ya kiwango au Mzabuni kushindwa
kutekeleza makubaliano ya Mkataba.

7.2. Kama kutatokea kutoelewana/mgogoro kati ya mwajiri na Mzabuni, usuluhishi
(Arbitration) wa pande hizi mbili utafanywa kwa mazungumzo ya pamoja ya
kutafuta muafaka na kama muafaka utakosekana kwa njia ya mazungumzo basi
mmoja kati yao anaweza kupendekeza kuamua mgogoro utatuliwe kwa njia
rasmi ambazo ni usuluhishi kwa kutumia mtu wa tatu ambaye pande zote mbili
zitaridhia.

8. Sheria zitazotumika:
Mkataba huu, tafsiri yake na mahusiano baina ya Mwajiri na Mzabuni yatatekelezwa
kwa kuzingatia sheria za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
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IMESAINIWA NA KUWEK{NA MUHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA MKURUGENZI WA KANDA, VETA KANDA YA
KASKAZINI
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