MKATABA WA KUTENGENEZA NA KUFITISHA MILANGO (DOOR SHUTTER) UJENZI WA
CHUO CHA VETA MKINGA

Mkataba huu umefanyika leo tarehe ..’L»:L...‘mwezi 03 ................................... mwaka 2022
KATI YA

Mkurugenzi wa Kanda, VETA Kanda ya Kaskazini, S.L.P. 1738, Moshi, ambaye
anaiwakilisha Mam.# 1. ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802, Dodoma
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

ABDUL FUNYO CO. LTD, wa S.L.P 1793, TANGA (ambaye katika Mkataba huu ataitwa
“MZABUNI" kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri anajenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mkinga;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa.ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mkinga;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni kwa ajili ya kazi ya kuweka na
kufitisha milango (Door shutter) katika ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

Mkinga;

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Mzabuni mchanganuo wa kazi za kutengeneza na
kufitisha milango pamoja na nakala ya michoro katika Ujenzi wa Chuo cha VETA
Mkinga.

NA KWA KUWA Mzabuni amekubali kwa hiari yake kufanya kazi ya kutengeneza na
kufitisha milango (door shutter) katika Ujenzi wa Chuo cha VETA Mkinga.

Hivyo basi pande zote mbili zinakubaliana na masharti yaliyopo hapa chini kama ifuatavyo:-
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