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mpaka kukamilika.

3 .0 Mwajiri:
Kwamba mwajiri amekubali gharama zilizotolewa na Fundi kwa kazi zilizotajwa hapo juu.

4.0 Fundi:
Fundi amekubali kuifanya kazi hiyo ya ujenzi kwa kusimamiwa na Msimamizi wa ujenzi kwa

gharama zilizoelezwa hapo juu na kuikamilisha kwa siku zilizotajwa hapo juu.

0 Mwajiri na Fundi kwa pamoja wamekubaliana:
2 Kwamba kazi itafanyika kwa kiwango cha hali ya juu kwa mujibu wa viwango vya
majengo ya serikali.

- i)  Kwamba kazi zote zitasimamiwa na msimamizi wa ujenzi pamoja na kamati ya ujenzi
' iliyoteuliwa na mkuu wa chuo cha VETA Tabora.

 Kwamba kazi itakaguliwa na Mhandisi wa Wilaya ya Uyui aliyeteuliwa kukagua kazi
za ujenzi za chuo cha ufundi Uyui.

Kba Fund1 hataendelea na hatua nymgme ya ujenzi mpaka hatua ya awali
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" m} Malipo yote yatakatwa
' sheria za kodi zinavyosema,

kodi ya zuio ya asilimia tano (Withholding Tax 5%) kama

6.0 Fedha ya zuio (retention fund)

- Mwishoni mwa kazi iliyoanishwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya gharama
ya ujenzi hadi pale muda wa matazamio ya ujenzi (miezi sita) utakapokwisha, Fedha hizo
zinaweza kutumika pale tu ambapo kuna uharibifu utatokea katika ujenzi ndani ya kipindi
- cha matazamio ya ujenzi na Fundi akashindwa au akakataa kurekebisha uharibifu huo
- ndani ya muda wa majuma mawili (2) baada ya kupata maelekezo ya Mwajiri.

raka zinazokamilisha mkataba huu ni:
~ Hati za bei za Fundi
‘Michoro na vipimo vya majengo
‘Barua ya kukubali kazi ya Fundi
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