MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI |
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe |8 mwezi 02 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NETA DS , S.L.P. 462_5 ,3

DAKR-ES—SALAAL ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”’) kwa upande mmoja;

NA

QosEPH QudiuS MwAputo  s.L.P. | pAR-ES-SALAA
{ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

WA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PAFNG AN .

WA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
njz kwa aiill ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya VA-/J G AN ;

KWA KUWA ridwaiiri amefarya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi va
KuplGA PLASTER OENGO <A UTAWALy (Kun{003SHA Kop<o,
LC{]?Q F}gwéﬂje NGge] GEouWD  FLsUR, A KublGA PLASIEE
G 6 Ro A Kuw 4#@/}__ _

WA WA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa  vifaa  vya  Ujenzi  (Schedule of malerials) vinavyoonyesha namna Kkazi
itakavyofanyika;

HIVIO BASH, PANDE ZOTE mBIL] ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI » )
kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania %089 0 D , Fundi
atafanya kazi ya Kuvl 6 A P« ASTEdTa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(@) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(fyBaada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe lﬂ mwezi __ O & 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku H¥_ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Miataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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owote utatoa Notisi ya siku kumi na npe

+ia ya usuluhishi (arbitration). ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

MESAINIWA NA KUWEKWA MHURI
, KWA NIABA YA MAMLAKA
YA ELIMU
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) Gk
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REGIONAL YOCATIONAL TRAINING
& SERVICES CENTRE
DAR-ES-SALAAM

Mbele ya (Shahidi)
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