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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

MKATABA WA FUNDI UJENZI
(NYONGEZA YA MKATABA)
1.0 Maelezoyamkataba

HiininyongezayaMkataba

i) Jina la mkataba: - KAZI YA BOMBA JENGO LA UTAWALA

i) Na. yamkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/CONSTRUCTION/ADMN
BLOCK/0Q7

2.0 Makubaliano: <X
Makubaliano haya ya nyongeza ya mkataba yamefanyika leo siku ya\}uﬂ% 147U

ooooooooooooooooooooo

Tarehe ...... l\‘} .......... mwezi M Mwaka GOl Kati ya Mkuu

---------------------------------------------------------

7560
wa chuo cha ufundi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. woceuence.e.
Tabora. (ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)

NA

BwMisayo B. Nawitawa S. L. P. 1LE. (AB% . (ambaye hapa anatambulika
kama Fundi).

Katika mkataba huu zimeongezwa kazi za kuweka mfumo wa maji safi na maji
taka kwa jingo lote la utawala kwa gharama yaTsh. 900,000.00(Laki tisa tu)

Kwamba kazi hizi zitachukua muda wa siku (b s (ST {CLL M‘ .................... )

Mashariti na vigezo vya kazi hii ya nyongeza vinabaki kama mkataba Na:
VETA/TBR/UYUV/DVTC/ADMIN/BLOCK/CONSTRUCTION/03 unavyosema.







