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iIAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDT STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe ,ll mwezi 03 7022

K,ATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu ataiutfkana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:

NA

N frr.la L!rtPAut kvrrl o s.L.P. Attuua
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Locat Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya LONGIDO;

KUWA Mwajiri adit na kwa ajiti ya kazi ya
,

{1

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of material,sl vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
a kazi

00 Fundi
ya

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZT $ANTRACT Sutvt ADJUSTT ENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

(a) Malipo va awati" 50 o/o vd sharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asilimia fi}:45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ry kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA K.AZI NA KUAHIRISHA XAZI4.

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

[a tarehe 9t mwezi 03 2022

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

.zitasaini.

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku &-toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga / na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials) . _

sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

{b)Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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3. NA,\ltNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;



'!

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Ni@l(]Saini:

Wadhifa: frtr''ot P^ N Pl Tarehe:

Mbete ya (Shahidi)

Jina: Nttk Saini:

Jina:

Wadhifa:

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina:

Wadhifa:

Mbete ya (Shahidi)

Jina:
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