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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

FOMU YA MKATABA WA FUNDI UJENZI
1.0 Maelezo ya mkataba

i) Jina la mkataba: - MKATABA WA KUJENGA JENGO LA UTAWALA
i1) Na. ya mkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/ADMIN/BLOCK/CONSTRUCTION/03

2.0 Makubaliano: 7
Makubaliano haya yamefanyika leo siku ya B T Tarehe ..I..........
mwezi . IV) AAFamt Mwaka .. 2082 ... Kati ya Mkuu wa chuo cha
ufundi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC)waS.L.P. .. et ¥ Tabora.

(ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)
NA

Bw Misayo Bernard Nawi S.L.P. 726, TABORA. (ambaye hapa anatambulika kama

kujengo jengo la utawala kama ifuatavyo:

Tsh  1,500,000.00
Tsh  1,550,000.00
Tsh  3,150,000.00

............






viii) Ilfwamba malipo yote yatafanywa kwa hundj hivyo Fundi anatakiwa awe na akaunti
enki.

ix) Kwamba endapo itabainika kuwa Fund; anakiuka masharti ya mkataba huuy uongozi wa

chuo cha ufundi VETA Tabora utafuta/utavunja mkataba huu na Fundi hatalipwa
chochote na hatua za kisheria zitachukuliwa.

5 Q X) Malipo yote yatakatwa kodi ya zuio ya asilimia tano (Withholding Tax 5%) kama
sheria za kodi zinavyosema.

6.0 Nyaraka zinazokamilisha mkataba huu ni:
- Hati za bei za Fundi
- Michoro na vipimo vya majengo
- Barua ya kukubali kazi ya Fundi

- Mkataba wenyewe

7.0 Saini za pande zote mbili:
Imetiwa saini na

MWAJIRI SHAHIDI
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