| STADI

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUND
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe Of{ mwezi 03 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NETA DS A , S.L.P. ____MQ:’L/ )

DAL-ES-SALA A /N ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

Do MRuMmMEE s.L.p. _lo46F, TANG A
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PANGAH] |

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya _PAN G A~/ | :

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

Wuphu s MADENG O VA ’L‘;u%pcgﬁ AEéQ’(A—HDE)Q/IN(ﬂ NA OfPSu s
2o A PAN) (A MAIENGO- TA Mlkuu WA (o, W AALI MU, D Arss 4

v
M A-I5W 1, OENC 2 UT 7 a4, VYoo NITA . e _
NA KWA Eﬁrwmwa}i?i an?emda’%??[ﬁdi’ nakala ya M%o%%‘a%oﬁaa?ﬁ MRS v sE
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi

itakavyofanyi ka;
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama, ya Shilingi za Tanzania __ @, 42§, 008 0, Fundi
atafanya kazi ya Ff/% o 2o '%F““C? ki masﬁarﬁ' yaﬂyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu_’ kinsf hik] cﬁ@dha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundji;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _ 4 mwezi_ O 2 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 3 © toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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wowote utatoa Notisi ya siku kumi
pjia ya usuluhishi (arbitration). SN2 ng ya Kijpriele SR sz foe

ESAINIWA
v mFUNZO YANGFSE\S’EKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
AN | STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

4 DS
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Mbele ya (Shahidi)

Fandall Alute i (&t

Jina:

Wadhifa: }\/\L‘ anclisC W /\/\nd’\darehe: 69 Jog }QOZ’Z_

IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya

Jina: w Saini: adfd

wadhifa: TuNP1 Tarehe: o4 {07, ( 2022

Mbele ya (Shahidi)

Jina: 14 EAIC pre - \LGA wo GA Saini: et \"*::f,

Wadhifa: RIS - Tarehe: ot [0 \ NO2D -
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