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MKATABA WA UJENZI WA KAZI YA UFUNDI

MWAJIRI: CHUO CHA MAENDELEO YA WANANCHI NJOMBE
S.L.P. 195 NJOMBE

JINA LA MWAJIRIWA (FUNDI UASHI):  ISACK JAILOS NDULUNDU

MAHALI KAZI ITAKAPOFANYIKA: MKOANI NJOMBE

KAZI: UJENZI WA NYUMBA ZA WATUMISHI (LOT4)

GHARAMA YA UFUNDI: SHILINGI MILIONI MIA MOJA ISHIRINI NA TISA LAKI

TANO NA HAMSINI ELFU TU. ( TZS: 129,550,000/=)
AINA YA MKATABA: MKATABA WA KUFANYA KAZI YA UFUNDI

MUDA WA MKATABA: MIEZI SITA (06)

MASHARTI YA MALIPO: a) Hakuna malipo ya awali

b) Fundi atalipwa mara baada ya kazi kukaguliwa na
hati ya malipo (payment certificate) kuandaliwa.

MASHARTI YA MKATABA:

a) Mwadiiri atatoa vifaa vya ujenzi kwa namna na jinsi atakavyoelekezwa na Mtaalam Mshauri wa
Mradi.

b) Maelekezo ya kazi yatatolewa na msimamizi mkuu wa kazi (Clerk of works) na mwajiriwa
(Fundi) ataomba malipo fedha kwa kazi aliyoifanya kwa mkuu wa Chuo kupitia msimamizi wa
kazi na atalipwa endapo vkubwa wa kazi aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 40%.

¢) Mwaijiriwa, ambaye ambaye kwenye Mkataa huu atdjulikana kama Fundi Mkuu katika vtend aj
wa kazi, atafanya kazi kwa mujibu wa Mchanganuo wa Kazi kwa kuzingatia taaluma ya ufundi,
umakini na uhodari wa hali ya juu wa kivfundi.

d) Mwaijiriwa asipofanya kazi yake vizuri, Mwdiiri ana haki ya kumwondoa kwenye kazi na papo
hapo na kumdai kulipa hasara zote zilizotokana na vzembe au makusudi.

e) Mwadijiriwa atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarva wake na atahusika moja kwa moja kwenye
ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kazi
inafanya kulingan na taratibu za kivjenzi.

f) Mwaijiriwa, wakati wote, atahakikisha kuwa yeye pamoja na mafundi wenzake atazingatia
nidhamu na tabia njema awapo eneo la kazi na haruhusiwi kabisa kuaijiri fundi au kibarua
asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.

gl Mwajiriwa atawajibika na vitendo vyote vinavyofanywa au kutokufanywa na mafundi au
vibarua waliopo chini yake.

h) Mwadijiriwa atahakikisha kuwa wakati wote eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia pindi
kazi iishapo vifaa vyote vilivyosalia katike eneo la vienzi kama mabaki ataviweka sehemu
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.



k)

Kiasi cha asilimia tano (5%) ya malipo kitashikiliwa na Mwaijiri (Retention Money) kwa muda wa
miezi mitatu (03) baada ya kazi kukamilika ng nakulipwa iwapo ukaguzi wa mwisho
vtathibitisha kutokuwepo mapungufu ya kurekebisha.

Iwapo mapungufu yatabainika wakati wa vkaguzi, Mwajiriwa atahitajika  kurekebisha
mapungufu hayo na baada ya hapo atamaliziwa kiasi kilichosalia  ikiwa mapungufu
yaliyorekebishwa hayakuleta hasara kwa Mwaijiri.

Ucheleweshaiji wa kazi uvliosababishwa na Mwaijiriwa ni ukivkwaji wa Mkataba huu hivyo
Mwadijiriwa atakatwa  asilimia moja (1%) ya fedha iliyo katika mkataba kwa  kila siky
inayoongezeka au kulipa kiasi  cha fedha sawa na hasara iliyosababishwa kutokana na
ucheleweshwaiji huo.

Ucheleweshwaiji utakaosababishwa na Mwadiiri au sababu zilize nje ya uwezo wa mwanadamu
(act of God /force majeure), Mwadiiriwa ataongezewa muda ili akamilishe kazi pasipo kudai fidia
yoyote.

Mkataba huu unaweza kuvunjwa mara moja kwa mambo yafuatayo:

a) Iwapo fundi Mkuu au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa
vifaa vya ujenzi av mal; yoyote ya Mwaijiri na Mwaiiriwa akashindwa kutoa ushirikiano
wakati wa uchunguzi wa tukio |g wizi;

b) Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi walioko chini yake watafanya kazi bila kufuata mchoro au
maelekezo ya Mshauri na Msimamizi wa Mradi na Mwajiriwa akawa ni miongoni mwa
waliohusika au kushindwa kumtaarify Mwaiiri juu ya suala hilo;

c) Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi walioko chini yake hawatazingatia taratibu za vjenzi au
ubora wa kiufundi na ikabainika kuwa Mwaijiriwa hakujishughulisha na kuhakikisha kuwa
taratibu zinafatwa;

d) Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi au Vibarua watahatarisha uvunjifu wa amani eneo la kazi.



10: MCHANGANUO WA GHARAMA ZA KAZI ZA MKATABA HUU

10.1: MUANISHO WA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI WA JENGO LA NYUMBA YA MTUMISHI

r Na. [ AINA YA KAZI BEI YA UFUNDI - TZS
\ I Msingi we Jengo (Sub-structure)
|
F.. i U P b E R | 200,000.00
| Uchimbaiji wa msingi Pamoja na shimo la nguzo. 6
00,000.00
N A— FH__h___#
Kufukia na kushindilia Msingi 240,000.00
E | Usukaji wa Nondo katika;
I‘ ‘ Nguzo Mlalo za kwenye msingi (Ground beams) } 160,000.00
! Uwekaji wa BRC Mesh eneo g Jamvi
F 240,000.00
]
. Kufunga na kuondoa mbao:
ﬁ Pembezoni mwa jamvi 280.000.00
I e
|
L Kumwuga zege:
Chini kwenye kitako cha msingi (Strip foundation footing) 240,000.00
; Katika nguzo Mlcrlo za kwenye Msmg: (grouh'é b-e-anils) 240,000.00
{ Kwenye jamvi (oversne concrete) 480 000.00
Umwagiliaji wa maiji (Curing) 100,000.00
Kuta za Msingi: ]
Ujenzi wa kuta zq msingi
l j 900,000.00
!
[ Upangdji na ushindiliaji; I
Upangaiji wa mawe na utandazaji wa DPM ' 240,000.00
! Uwekaiji wa kifusi 200.,000.00
_—_ﬂ—n——_____“_m My .
[_ Uwekaji wa sumu ya mchwa 160,000.00
| Jumla ndogo msingi wa jengo ’ 4,280,000.00
| o e e,
e n S — e
L_I_S Kunyanyuu a jengo (Super-struci;uﬂi
L Ujenzi wa kuta,gebo ng matundulizi na uwekaiji DPC 900,000.00
T T
L [ Kusuka nondo katika:

e




|

B ] i R T

f Nguzo mlalo ya Pili (Beam) 160,000.00

1% Ngazi na Ramp 160,000.00

L Kufunga mbao katika:

L Nguzo mlale ya Kwanza (Beam) 160,000.00

| Nguzo mlalo ya Pili (Beam) 160,000.00

F

;—_ NgGZi na Rctmp 80,000.00

L Kumwaga zege katika:

\

' Nguzo mlalo ya Kwanza (Beam)

l 9 300,000.00

] Nguzo mlalo ya Pili (Beam) 300,000.00

\

| | Noazina Ramp 160,000.00

\

;L

| i %

| Jumla ndogo Kunyanyua iengo (Super-structure) 2,540,000.00 |

LE Kuvezeka (Roof structure and covering) i

i______‘ Wlfiu_tengenezc kenchi za mbao kwa kufuata mchoro - 500,000.00

. Kupandisha kenchi za mbao kwenye jengo 200,000.00

|

I 300,000.00

- |

| J?Jm a ndogo Kuezeka | 1,000,00000|

\

| D. |Milango: T e eeee—

| e .

‘I Kufitisha fremu za milango 240,000.00 |
| ;

L Jumla ndogo Milango 240,000.00

|

|

| E._| Madirisha:

PP —

| Kufitisha grill za madirisha 360,000.00

i’ Jumla ndogo Madirisha 360,000.00

L

| F | Umqli“ziuji(Finishing) )

- Upigaji wa lipu pamoja na kutengeneza koplo N N

| Ni ;

| I° 58 Imaus 640,000.00

el



\
| Ndani ya j
e A T s e 480,000.00
|
| Sakafu:
I
I Uwekaiji wa sakafu ya kupokea vigae (beds) 560,000.00
\

Uwekaiji wa vigae pamoja na grauti katika sakafu (floor tiles)
L 400,000.00
| Uwekdiji wa vigae pamoja na grauti katika Kuta maeneo ya Jikoni
! na Vyooni (Wall tiles) 400,000.00
|
E Dari:
|‘ Ufungaiji wa mbao za dari (Brandering) 640.000.00
| Uwekaji gypsum ceiling pamoja na mikanda yeke 480,000.00
| Jumla ndogo umaliziaji(finishing) 3,600,000.00
. G. | Rangi na Mapambo (Painting & Decoration) ]
| T—
‘L Kupake rangi mikono mitatu pamoja na skimming katika:
| . :
| My Tenge 480,000.00
| | Ndaniya jengo 480,000.00
|
o e ~ _240,000.00
‘F
| Kupaka rangi mikono mitatu katika:
i\ Msingi wa nyumba 180,000.00

ish %

{ Fisherboard na Roof Vents 180,000.00
‘ Jumla ndogo Rangi na mapambo 1,560,000.00
{ H. | Umeme (Electrical installation)
|
f Usukaiji wa umeme awamu ya kwanza - Conduit na Box 200,000.00

Usukaiji wa umeme awamu ya pili (2nd fix)-fittings 200,000.00
| Jumla ndogo Umeme 400,000.00
|
} I | Mifumo ya maji safi na taka (Water Supply and Sewage system)
'}._
| Ufungaji bomba awamu ya kwanza (Kuchimbia bomba) 240,000.00




Gharama za Msingi (Substructure)

Ufungaji bomba awemu ya pili (2nd fix) -fittings - 240,000.00
Uchimbaiji wa mashimo ya maji taka (Septic na Soak pit) 480,000.00
Ujenzi wa mashimo ya maiji taka na chemba zake ikiwa ni pamoja
nalkufanyia finishings 600,000.00
Jumla ndogo Mifumo ya maji safi na maji Taka 1,560,000.00
SUMMARY
A

4,280,000.00

B | Gharama za Kunyanyua Jengo(Superstructure) 2,540,000.00
1 C | Gharama za Kuezeka 1,000,000.00
g D | Gharama za Kufutisha Milango 240,000.00
L =L ey .

E | Gharama za Kufutisha Madirisha 360,000.00

F | Gharama za Umalizigji (Finishing) 3,600,000.00
| G | Gharama za Rangi na Mapambo 1,560,000.00

H | Gharama za Umeme 400,000.00

I | Gharama za Mifumo ya Maii Safi na Maji Taka 1,560,000.00

JUMLA YA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI KWA JENGO 1.

_15,540,000.00

IDADI YA MAJENGO

5

JUMLA KUU YA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI

77,700,000.00

10.1: MUANISHO WA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI WA JENGO LA MKUU WA CHUQO -4BED ROOMS

Na. AINA YA KAZI BEI YA UFUNDI - TZS
A | Msingi wa Jengo (Sub-structure)
Kuseti jengo. 300,000.00
| Uchimbaiji wa msingi pamoja na shimo la nguzo. 800,000.00
| Kufukia na kushindilia Msingi. i 200,000.00
Usukaji wa Nondo katika;
Kitako cha nguzo (Column base) 100,000.00
Nguzo wima za Msingi (Column starter) 100,000.00
Nguzo Mlalo za kwenye msingi (Ground beams) 100,000.00
Uwekaiji wa BRC Mesh eneo la Jamvi 100,000.00
Kufunga na kuondoa mbao:
Pembezoni mwa jamvi 150,000.00




Pembezoni mwa nguzo wima za Msingi, Pembezoni mwa nguzo r

Mlalo za Msingi pamoja na pembeni mwa Kitako cha nguzo 200,000.00
l (Column base)
i) | Kumwaga zege: B | N
Chini kwenye kitako cha msingi (Strip foundation footing) ' 250,000.00
]
Chini kwenye kitako cha nguzo (Blinding) na kwenye kitako cha 250,000.00
nguzo (Column base)
J Katika nguzo wima za awali (Column starter) } 250,000.00
[ ‘ Katika nguzo Mlalo za kwenye Msingi (ground beams) f 250,000.00
‘7 Kwenye jamvi (oversite concrete) ‘ 500,000.00
Umwagiliaji wa maji (Curing) | 200,000.00
I
} Kuta za Msingi: [
‘ Uienzi wa kuta za msingi l 500,000.00
|
N 4TU_#«msmii na ushindiliofi; M |
Upangaji wa mawe na utandazaji wa DPJ'\Ai_A 1 _gr_#35_0,(1070_00
e Uwekdiji wa kifusi l 150,000.00
! Uwekaji wa sumu ya mchwa 150,000.00

Jumla ndogo msingi wa jengo

|

4,900,000.(?‘

Kunyanyua jengo (Super-structure):

B
o J Ujenzi wa kuta,gebo na matundulizi na uwekaji DPC

1,000,000.00

’ Ujenzi wa kuta za urembo (Fin wall) 250,000.00
Kusuke nondo katilca: l
Nguzo mlalo ya kwanza (Beam) 200,000.00
Nguzo mlalo ya Pili (Beam) 200,000.00
Nguzo wima (Column) 200,000.00
Ngazi na Ramp 100,000.00
L
| | Kufunga mbao katika: B . [_ N e
Nguzo mlalo ya Kwanza (Beam) 100,000.00
| Nguzo mlalo ya Pili (Beam) 100,000.00
Nguzo wima (Column) 100,000.00
Ngazi na Ramp 50,000.00
Kumwaga zege katika:
Nguzo mlalo ya Kwanza (Beam) 200,000.00
Nguzo mlalo ya Pili (Beam) 200,000.00
Nguzo wima (Column) ] 200,000.00
| Ngazi na Ramp | 150,000.00
i Jumla ndogo Kunyanyua jengo (Super-structure) J 3,050,000.00
| | B

.



C. I Kuezeka (Roof structure and covering)

‘ Kutengeneza kenchi za mbao kwea kufuata mchoro 1,000,000.00
Kupandisha kenchi za mbao kwenye jengo 600,000.00
i Kuezeka _ 300,000.00
Jumla ndogo Kuezeka l 1,900,000.00
D. | Milango:
Kufitisha fremu za milango 500,000.00
Jumla ndogo Milango 500,000.00
\
B R
B | Kufitisha grill za madirisha e e e - __800,000.00 |
Jumla ndogo Madirisha i 800,000.00
N L |
F. | Umalizigji (Finishing)
Upigaji wa lipu pamoja na kutengeneza koplo
N Nje ya jengo 800,000.00
Ndani ya jengo 800,000.00
- Sakafu: |‘
Uwekaii wa sakafu ya kupokea vigae (beds) | 500,000.00
[
N Uwekaji wa vigae pamoja na grauti katika sakafu (floor tiles) ‘ 800,000.00
, U.wek'cm wa vrg?e pamor.a na grauti katika Kuta maeneo ya 200,000.00
i Jikoni na Vyooni (Wall tiles)
= \
l |
' Dari: f
- Ufungaiji wa mbao za dari (Brandering) i 600,000.00
Uwekaiji gypsum ceiling pamoja na mikanda yeke ‘ 800,000.00
L | Jumla ndogo umalizicii(finishing) | 450000000
G. kungi na Mapambo (P;irnﬁng & Decoration) + e
il Kupaka rangi mikono mitatu pamoja na skimming katika: ‘
Nje ya jengo 650,000.00
H Ndani ya jengo 350,000.00
Juu ya dari 150,000.00
i Kupaka rangi mikone mitatu katika:
Msingi wa nyumba 150,000.00
) | Fisherboard na Roof Vents 150,000.00
l Jumla ndogo Rangi na mapambo 1,450,000.00
- H. | Umeme (Electrical installation) _{
| i Usukaji wa umeme awamu ya kwanza - Conduit na Box ‘ 200,000.%




Usukaiji wa umeme awamu ya pili (2nd fix)-fittings 200,000.00
Jumla ndogo Umeme 400,000.00
I Mifumo ya maji safi na taka (Water Supply and Sewage syst
em)
Ufungaiji bomba awamu ya kwanza (Kuchimbia bomba) 200,000.00
Ufungaiji bomba awamu ya pili (2nd fix) -fittings 400,000.00
Uchimbaiji wa mashimo ya maiji taka (Septic na Soak pit) 600,000.00
;J(i]er:ziiaw:crjf?::; i;;r:h?,z;f:kd na chemba zake ikiwa ni 700,000.00
Jumla ndogo Mifumo ya maiji safi na maji Taka 1,900,000.00
SUMMARY
A | Gharama za Msingi (Substructure) 4,200,000.00
B | Gharama za Kunyanyua Jengo(Superstructure) 3,050,000.00
C | Gharama za Kuvezeka ) 1,900,000.00
D | Gharama za Kufutisha Milango ] | ~500,000.00 |
' E | Gharema za Kufutisha Madirisha I 777_§66,0006O
F | Gharama za Umalizigji (Finishing) 4,500,000.00
G | Gharama za Rangi na Mapambo 1,450,000.00
H | Gharama za Umeme 400,000.00
| Gharama za Mifumo ya Maji Safi na Maji Taka 1,200,000.00

JUMLA KUU YA GHARAMA ZA KAZI ZA UJENZI

19,400,000.00

10.3: MUANISHO WA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI WA JENGO LA STAFF HOUSE-3BED ROOMS
(MATRON AND PATRON OR ANY STAFF)

{_Na. AINA YA KAZ| BEI YA UFUNDI - TZS
1 A | Msingi wa Jengo (Sub-structure)
| Kuseti jengo. 300,000.00
L Uchimbaiji wa msingi pamoja na shimo la nguzo. 500,000.00
E Kufukia na kushindilia Msingi. 200,000.00
Usukaji wa Nondo katika;
Kitako cha nguzo (Column base) 100,000.00 |
Nguzo wima za Msingi (Column starter) 100,000.00
Nguzo Mlalo za kwenye msingi (Ground beams) 100,000.00
! U\irekq]i wa BRC Mesh eneo la f?mvi 100,000.00
! Kufunga na kuondoa mbao:
! Pembezoni mwa jamvi 150,000.00

&,



Pembezoni mwa nguzo wima za Msingi, Pembezoni mwa nguzo

ll:\;(z:)) za Msingi pamoja na pembeni mwa Kitako cha nguzo (Column 200,000.00
Kumwaga zege: |
Chini kwenye kitako cha msingi (Strip foundation footing) 150,000.00
Chini kwenye kitako cha nguzo (Binding) na kwemye kitako cha |
nguzo (Column base) 120,000.00
Katika nguzo wima za awali (Column starter) 150,000.00
Katika nguzo Mlalo za kwenye Msingi (ground beams) 150,000.00
Kwenye jamvi (oversite conirfte] ) * ~500,000.00 |
Umwagiliaji wa maiji (Curing) 100,000.00
Kuta za Msingi:

Ujenzi wa kuta za msingi 500,000.00
Upangaji na ushindiligji;

Upangaiji wa mawe na utandazaji wa DPM 250,000.00
Uwekaii wa kifusi 150,000.00
Uwekaiji wa sumu ya mechwa 150,000.00
Jumla ndogo msingi wa jengo 4,000,000.00
Kunyanyua jengo (Super-structure):

.U]en?i wa kuta,gebo na mgrundulizi na uwekqii DPC 600,000-0_0_
Ujenzi wa kuta za urembo (Fin wall) 150,000.00
Kusuka nondo katika:

Nguzo mlalo ya kwanza (Beam) 125,000.00
Nguzo mlale ya Pili (Beam) 125,000.00
Nguzo wima (Column) 125,000.00
Ngazi na Ramp 100,000.00
Kufunga mbao katika:

Nguzo mlalo ya Kwanza (Beam) 100,000.00




l Nguzo mlalo

ya Pili (Beam)
B

|

Nguzo wima (Column)

- ..100,000.00

100,000.00

Ngazi na Ramp

50,000.00

Kumwaga zege katika:

Nguzo mlalo ya Kwanza (Beam)

200,000.00

Nguzo mlalo ya Pili (Beam)

200,000.00

Nguzo wima (Column)

200,000.00

Ngazi na Ramp

T

150,000.00

Jumla ndogo Kunyanyua jengo (Super-structure)

2,325,000.00

Kuezeka (Roof structure and covering)

[l Kutengeneza kenchi za mbao kwa kufuata mchoro

750,000.00
|

{ Kupandisha kenchi za mbao kwenye jengo 600,000.00
- .
B Kuezeka 300,000.00
!‘ Jumla ndogo Kuezeka 1,650,000.00
]

ﬁD' , Milango:

;_ Kufitisha fremu za milango 500,000.00
I umla ndogo Milango

;_% ) —_— | 500,000.00 |
|

I[E. Madirisha: 1

r Kufitisha grill za madirisha 550,000.00
f Jumla ndogo Madirisha 550,000.00

]

Umalizigji (Finishing)

Upigaiji wa lipu pamoja na kutengeneza koplo

Nje ya jengo

ehgenesekople [

( 550,000.00
){: ’ Ndani ya jengo 550,000.00
P e R e e . S
| Sakafu: _ -

! . - i i . PV e e o

L Uwekaiji wa sakafu ya kupokea vigae (beds) 500’000'02‘

o



Uwekaiji wa vigae pamoja na grauti kotika sakafy (floor tiles) 550.000.00

Uwekaii wa vigae pamoja na grauti katika Kuta maenes ya Jikoni
na Vyooni (Wall tiles)

200,000.00

et P S |

|-

f Dari:

r Ufungaiji wa mbao za dari (Brandering) 600,000.00

| Uwekaiji gypsum ceiling pamoja na mikanda yeke 550,000.00

\

H [

fk Jumla ndogo umaliziaji(finishing) 3,500,000.00

'7(.-‘-. ' Rangi na Mapambo (Painting & Decoration)

|

[ Kupaka rangi mikono mitatu pamoja na skimming katika:

|

T

! I ¥4 [engo 650,000.00

’* _L E

L Ndani ya jengo 350,000.00
i et il 150,000.00

l Kupaka rangi mikono mitatu katika:

Msingi wa nyumba 150,000.00
Fisherboard na Roof Vents __150,000.00

Jumla ndogo Rangi na mapambo 1,450,000.00

-

200,000.00

Umeme (Electrical installation)

Usukaiji wa umeme awamu ya kwenza - Conduit na Box

Usukaji wa umeme awamu ya pili (2nd fix)-fittings

200,000.001

Jumla ndogo Umeme 400,000.00

‘ Mifumo ya maiji safi na taka (Water Supply and Sewage system)

= ! Ufungaji bomba awamy ya kwanza (Kuchimbia bomba) 200.000 OOT
{ ) Ufungaiji bomba awamu ya pili (2nd fix) -fittings 400.0
| 00,000.00
| Uchimbaiji wa mashimo ya maji taka (Septic na Soak pit) ‘ 600,000.00
| Ujenzi wa mashimo ya maji taka na chemba zake ikiwa ni pamoja

= ' nakufanyia finishings 700,000.00

! P



Jumla ndogo Mifumo ya maiji safi na maji Taka 1,900,000.00
_s‘_UMMARYi e L el e m e e e e e =5 T =
A | Gharama za Msingi (Substructure) 4,000,000.00

! B | Gharama za Kunyanyua Jengo(Superstructure) 2,325,000.00
: C | Gharama za Kvezeka 1,650,000.00
i D | Gharama za Kufutisha Milango 500,000.00
E | Gharama za Kufutisha Madirisha 550,000.00

F | Gharama za Umalizigji (Finishing) 3,500,000.00

! G | Gharama za Rangi na Mapambo 1,450,000.00
H | Gharama za Umeme 400,000.00

| | Gharama za Mifumo ya Maiji Safi na Maji Taka 1,900,000.00
JUMLA YA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI KWA JENGO 1. 16,275,000.00
IDADI YA MAJENGO 2

JUMLA KUU YA GHARAMA ZA KAZI YA UJENZI 32,550,000.00

MWAJIRI MWAJIRIWA (FUNDI)

Saini Saini: /A
Jina Jina: QA‘&J)&{L&SFL%‘-W“ ........
Cheo Choor . FUNDY
Tarehe

Saini




