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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZ!

Mkataba huu umesainiwa leo tarche H’_ mwezi Oz‘ o 70802
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _ VETA-MARX ¢\ o RS
MAUED M A

Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama

“Mwajiri”} kwa upande mmoja;

___ ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
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(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpan

RUTlimm»>

10 cha fundi Stadi cha \Ajﬂayﬂ va
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KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali
za nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
BufiAma

£

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
SKiMmMing -ﬂ PN ING — KARAKANA v (bMPUTER

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na
Mchanganuo wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi

itakavyofanyika;
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HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBIL1 ZINAK

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya §i11lmm za Tanzania _ l %OO D@O QD Fundi
atafanya kazi yaSKimmin ¢ ?Allf IN& [ wa masharti yaliyo Katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufunch”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna lfuatayc
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

{(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

(UBALIANA KAMA IFUATAVYO:

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe.lQ...... mwezi 02 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku‘:%g ...... toka tarehe ya makabidhiano ya
kazi hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku
ya ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

XosaM A& W

(@) Kjenga. . Do s na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana

katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of

materials) sambamba na maelekezo ya Mwajin;
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MESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMUL NA

AAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA VETA-
KARA. | | &
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