WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA
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CHUO CHA UALIMU NGORONGORO
MKATABA WA USAMBAZAJI MBAO

A; MASHART MAALUM YA MKATABA

1 | MWAJIRI MTHIBITI MKUU UBORA WA SHULE WILAYA
S.L.P 91, LOLIONDO

KNY;

KATIBU MKUU

2 | JINA NA ANWANI YA Jina: SATAHL] GENEELL TIICADTIL ..
FUNDI (Mwajiriwa)

3 | ENEO LA UFUNDI CHUO CHA UALIMU - NGORONGORO
4 | MAELEZO YA KAZI KWA | Uuzaji wa Mbao |

UFUPI |
5 | GHARAMA (2% Uuzaji wa mbao

Witholding Tax) Mbao 2x3 = 200@ 10,000/=

Mbao 2x6 = 410@ 23,500/=
Mbao 2x4 = 325 @ 13,500/=
Mbao 2x2 = 840 @ 7,500/=
Mbao 1x10 = 60 @ 33,000/=

JUMLA 24,392,500!=

; A 1 i
6 | MUDA WA MKATABA | Tarehe ya kusaini ... [&.[5 /{0 &t ...
Tarehe ya kuanza kazi 2ol8 [Z2o72

Tarehe ya kumaliza kazi QWZJ’?Z/

7 | MASHARTI YA MALIPO e Kusambaza vifaa katika eneo la mradi
e Msambazaiji atalipwa baada ya mbao kufika katika
eneo la mradi

B: MASHARTI YA JUMLA YA MKATABA
1. Vifaa vyote vitasambazwa kabla ya malipo
2. Vifaa vitakaguliwa kabla ya malipo kufanyika

3. Kiasi cha 2% ya kiasi cha mkataba kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya
mapato Tanzania (TRA).
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