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MAMLAKA YA ELTA U NA T AFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe mwezi 03 2A22

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OL,ORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu atajutikana kama "Mwaiiri") kwa uoande mmoia;

NA

llALl Llvtr-!0 S.L.P.
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; '

KUWA ame maj aditiano na Fundi iti ya kazi ya
ko

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of moterials\ vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE lrtBlll ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania

Nr + Atutua

t

0 00 Fundi
yaa anya kazi

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"

MLfu
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2. ,I ABADIL|KO YA GHARATIA YA UJENZI (COiITRACT SUiA ADJUSTTAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matioo va awali. 50 % va sharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHI.ANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJT WA KAZI NA KUAHIRISHA i<AZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo
[a tarehe Al mwezi 03 2022
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 30 toku tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi {Schedute of materials]
sambamba na maetekezo yaMwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIW,A NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CI.IA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina:

Wadhifa: BNA I 2*N crt Tarehe: ilB I tw-

Mbele ya (Shahidi)
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