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 MKATABA WA UJENZi |

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe Mpu _( 23 “ 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma cha \jE"A ’CtDJ‘M S.L.P. 'L[:Q_Zj_é}‘
_:E&JﬁMambacho klnaIdelllSh‘ Mamlaka ya Ehmu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mkataba huu ata)uhkana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA e

TOHN. AIRAMEBE  siv. ZDPr@ B’&’ﬁﬁmﬂ
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundl") kwa upande mwingine

KVﬁ EUWI' A Mwajiri ana mpa

KWA KUWA MwaJln anatumia rasilimali zake za ndam kwa ushmkgﬁ no n ramhmah za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cna Wllaya ya b 1\5 ]__,

ngo wa kujenga Chuo ché qundi Stadi cha Wilaya ya

KW KUWA Mwajm amefanya majadiliano  na I-undl kwa ajili yavk‘w ya

ENZ]_wi) el uff/) W ILANA ;’7 4V

NA KWA KUWA Mwajlrl amempatla Fund1 nakala ya Michqro pamoja na Mchanganuo
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HIVYO BASI, PANDE ZO [E MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI s B ] |
] ?E?@O,OQ&PZ L, Fundi

Kwamba, kwa ghar yal Jﬁ_i gi. zqy, Tanzania . Z==2f ._
atafanya kazi ya Pﬁn%ﬂﬁ/\ 5Eﬂ A 1{&1 masharti yaliyo katika Mkataba’huu.

IO VTRA i N
Katika Mkataba ﬁiﬁn,’i‘i(si Wf’éha fec!ha kitajulikana kama Gharama ya Ufundi

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyo;__e ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huuﬁ.kutokana na mabadiliko ya

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi 4
b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.
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4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRIS‘HAE KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe 25,_ mwezi 03 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe. .nyingine .kabla. au baada :yas Larene. ajwa,. pande.~-20Le sAkaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini. :

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku {0 _toka tarehe ya makabidhiaho ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea rmabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika., ' '

(c) Mwiajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
lkwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo. 7

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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uluhishi kwa

wowote utatoa Notisi :
» Notisi ya siku ku

i 1.8 mi na nne vy e pOgoOro us

njia ya usuluhishi (arbitration) ( ya Kulipgieiss MBge ’

MAMLAKA YA ELIMU HNA

l o
MESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA
sTADI (NA HUDUMA) CHA

MA
FUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI
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