JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZIAMIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEENOLOQIIA .
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO
YA UFUNDI STADI
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MEKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe __'5"2*_ mwezi ["3 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _VETA Ming A B
Muﬁ{ﬁa"—tﬂ- ___ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama

“Mwajiri”) kwa upande mmoja;
NA
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(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

KUIENGA NA Wusun e Medtriaus MATEND S
SEPTIC TAML NA MAGRIMS MANNE YA Coarkuay T

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali
za nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
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HIVYO BASI, PANDE zoTE
1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamb :
Katika MKataba h-uu o "i ! wa masharti yaliyo kftika Mkataba huu. :
2. MABADIL| Klast hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufuncli
; KO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
lerama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
'meelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi '
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

4, MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe.L2-.... mwezi .0%... 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku. 2. toka tarehe ya makabidhiano ya
kazi hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku
ya ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUND|

Fundi atakuwa r
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