MKATABA WA FUND UJENZ|
(NYONGEZA YA MKATABA)

1.0 Maelezo Ya mkataba

2.0

MAMLA
KA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA
CHUO CHA UFUND) sTAD) NA HUDUMA VETA TABORA

Hii ni Nyongeza ya Mkataba

i) Jina la mkataba: - KAZ| YA BOMBA JENGO LA ADMINISTRATION

e Y

ii) Na. ya mkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/CONSTRUCTION/ADMIN/05

Makubaliano: Vi
Makubaliano haya ya nyongeza ya mkataba yamefanyika leo siku ya \“\Mc\’b“’w

Tarehe [A ............... mwezi Mec Mwaka .. 29X Kati ya Mkuu

----------------------------

wa chuo cha ufundi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. .............
Tabora. (ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)

NA

Singason Alluminium Works wa S. L. P. ..;......&...f.lzf(ambaye hapa anatambulika
kama Fundi).

Katika mkataba huu zimeongezwa kazi zifuatazo

i) Kujenga partition za ofisi ya mkuu wa chuo  Tsh 4,120,000.00

Jumla Tsh 4,120,000.00

Jumla kuu kwa kazi za nyongeza ni Tsh 4,120,000.00 kwa maneno
(shilingi Milioni nne laki moja na elfu ishirini tu)

Kwamba kazi hizi zitachukua muda wa siku tLF ..... (siku ('("‘ ™ ng v AL )

A/







