
MAMLAKA YA ELI} U NA MAFUNZO YA UFUNDT STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe ll mwezi CI3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOIv1A (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:

NA

[lrrt".rn LTA tzAut krvU-tr] S.L.P. l.wqaa
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwi4gine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; '

KUWA Mwajiri amef maJ aditiano na Fundi kwa ajiti ya
1
I 6c,

kazi

{n t.t

ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

i.iIYYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KA/vTA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
*{50, 

aoa l= , Fundi
a fan

bfitto l.ilc' un

kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"

h
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2" MABADTLTKO YA GHARAMA YA UJENZT rcANTRACT SUtt ADJUSTTAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeeiekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malino va awali. 5O o/n va pharama va ufttndi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA XIZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

ta tarehe 9t mwezi 03 2072
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 30 tota tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubadil.ika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

E WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

<,

(a) Kujenga na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: 6aini:A

Wadhifa: truN0 t
pt

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Nlfk Nuvntu nTru +d

Tarehe:

Saini:

Mbele ya

Saini:

Saini:

Tarehe:

tt losl

I t2*tl rl lur lruaAI TareheWadhifa:

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina:

Wadhifa:

Mbete ya (Shahidi)

Jina: {arzn*o2,r l\l\W,*ut',t

Wadhifa:

&rr.rtor Mas*a

l'4Jtt-l 1,t"ltli W* n[l0lTarehe:

Ntw,'"qsptTr W^^ n-T1 tll asl*r.

Page 9 of 9

n I n,<l


