MAMLARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

MKATABA WA UJENZI

Micataba huu umesainiwa leo tarehe /-f'__ mwezi O. 2022
KATI YA
- - LR / /
Chuo cha Ufundi Stadi {(na Huduma) cha VETRA DSm , S.L.p. _ —

DaR £S5 A2 m A ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katilka Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
DY JEHN MK onNO
/_E.:_ﬂé . S.L.P. . b<sm _

{ambaye kattka Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande rwingine

WA KUVZA Mwaiiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

PANGANI

KWA KUWA Mwaiiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa l.isi‘ririkiaAnZ/ E Ariji;mah za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilava va

.
b

wwa ajili ya kazi ya

(WA KUWA  Mwajiri, amefanya majadiljano . na Fungi
[OTENER " INEPEETON D) QRPN Y

| : o ; " \ehanganuo
HA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja fi2 M::: " kazi
wa vifaa- vya Ujenzi (Schedule ©f materials) vingvyoonyesia 2
itakavyotanyika; :

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIARA KAMA IFUATAVYC:
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GHARAMA YA UFUNDI Shiing 7.5 | L, 009, 000

cwamba, kwa gharama 3 ShILag) %’E anzania P00  Fundi
atafanya kazi ya I 'gn it wa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZ! (CONTRACT SUM ADJUSTMENT) w
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi; .

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZ!, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe IS mwezi _ O 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

zitasaini.
20 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku o< toka Le ey
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukaimilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

hiri i zili i | na kutoa maelekezo
(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu n ¢

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.
WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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wowote utatod Notisi ya siku kumni na nne ya kuupeleka mgogoro usuluh%sﬁi kwa

njia ya usuluhishi (arbitration).
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