

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**WIZARA YA MAJI**

**MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA BARIADI**

Telegrams "MAJI Tel No: 028-2700204 S.L.P 64, Bariadi

Fax: 028-2700204, Barua pepe: mbaruwasa@yahoo.com



**MKATABA MDOGO WA AJIRA ZA MAFUNDI**

**KATI YA**

**MKURUGENZI MTENDAJI WA BARUWASA,**

**NA**

**NHANDI NG'HOLONGO SANDU S.L.P 308, ITILIMA**

**KAZI YA**

- **KUSAFISHA ENEO LA KUJENGA NYUMBA YA MASHINE**
- **KUJENGA NYUMBA YA MASHINE YA MAJI MOJA**
- **KUJENGA WIGO KUZUNGUKA NYUMBA YA MASHINE YA MAJI**
- **KUJENGA CHEMBA MOJA KATIKA MAENEO YA YOMA .**
- **KUPAKA RANGI NYUMBA YA MACHINE NDANI NA NJE.**
- **KUPIGA LIPU NJE NA NDANI YA NYUMBA YA MASHINE YA MAJI .**
- **KUWEKA MFUMO WA UMEME KWENYE PAMPU**

**MKATABA NA.BRD/UWASA/PUMPH'SE/ 2021-2022/W/02**

**Novemba, 2021**

FOMU F2: MKATABA MDOGO WA AJIRA ZA MAFUNDI

KAZI YA UJENZI WA NYUMBA YA PAMPU YOMA

MKATABA HUU unafanyika leo tarehe 25 mwezi Novemba 2021...

BAINA YA

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA BARIADI (BARUWASA) S.L.P 64 (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri au BARUWASA") kwa upande mmoja;

NA

NHANDI NG'HOLONGO SANDU S.L.P 308, ITILIMA (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiriwa au Fundi") kwa upande mwingine.

KWAMBA kwa pamoja Mwajiri na Mwajiri watajulikana kama pande mbili za Mkataba.

AMBAPO:

a) Mwajiri ni Mamlaka ya maji wenye jukumu la kutekeleza ujenzi wa miradi ya maji mjini na kusimamia utoaji wa huduma ya maji na usafi wa mazingira mjini.

b) Mwajiriwa ni mtu binafsi anayefanya shughuli zake binafsi za ujenzi Bariadi;

c) Mwajiri anakusudia kumwajiri Mwajiriwa kwa kipindi cha muda mfupi wa Mwezi mmoja

d) Mwajiriwa anakubali matakwa ya Mwajiri na anakubali kwa hiari yake mwenyewe kuajiriwa kwa muda mfupi kama fundi ujenzi.

MKATABA HUU UNASHUHUDIA kwa pande zote mbili kukubaliana kama ifuatavyo:

## **1. MADHUMUNI YA MKATABA**

Mkataba huu ni kwa ajili ya

- kusafisha eneo la kujenga nyumba ya mashine
- kujenga nyumba ya mashine ya maji moja
- kujenga wigo kuzunguka nyumba ya mashine ya maji
- kujenga chemba moja katika maeneo ya yoma .
- kupaka rangi nyumba ya machine ndani na nje.
- kupiga lipu nje na ndani ya nyumba ya mashine ya maji .
- kuweka mfumo wa umeme kwenye pampu

## **2. MUDA WA UTEKELEZAJI WA KAZI**

Kazi hii itafanyika kwa muda wa siku 30, ambapo itaanza tarehe 24/11/2021 na itakamilika tarehe 24/12/2021

### **MALIPO YA UTEKELEZAJI WA KAZI**

a) Mwajiriwa atalipwa jumla ya kiasi cha Tshs **2,850,000/=** kwa ajili ya utekelezaji wa mradi huu;

b) Malipo ya Mwajiriwa yatakuwa ni kwa fedha za kitanzania tu (*Tanzanian Shillings*);

c) Malipo hayo yatalipwa aidha kwa fedha taslimu au hundi ambayo italipwa benki;

d) Malipo ya Mwajiriwa yatalipwa kama ifuatavyo:

- Malipo ya awali yatalipwa kabla ya kazi kuanza Tsh **570,000/=** ambapo ni sawa na asilimia 20 ya kazi ya ujenzi wa nyumba ya pampu

- Malipo ya awamu ya pili yatalipwa mara baada ya kukamilisha kazi ya ujenzi wa mashine Tsh **1,425,000/=** ambapo ni sawa na asilimia 50

- Malipo ya awamu ya tatu na ya mwisho yatalipwa mara baada ya kukamilisha kazi yote kwa mujibu wa mkataba kiasi cha Tsh **855,000/=** ambapo ni sawa na asilimia 30

e) Kabla ya malipo ya mwisho kufanyika, Mwajiriwa anapaswa kuwasilisha taarifa zote zinazohitajika na kufanya marejesho ya vifaa vyote vya kazi na fedha za mradi kama zitakuwepo.

## **3. HAKI NA WAJIBU WA MWAJIRI**

Mwajiri ambaye atawakilishwa na Msimamizi wa Kazi, atakuwa na wajibu na majukumu yafuatayo:

- Kuhakikisha kuwa anatekeleza ujenzi wa kazi zote kama ilivyoelezwa kwenye madhumuni ya mkataba.
- Kuhakikisha kuwa anawajibika kufanya kila jambo ambalo kwa ujumla wake litaleta mafanikio kwenye mradi atakaoujenga.