MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

MKATABA WA FUNDI UJENZI

1.0 Maelezo ya mkataba

i) Jina la mkataba: - KAZI YA UMALIZIAJI WA VYOO VYA WANAFUNZI
(CHOO Na 1 NA Na 2) NA BWENI LA WASICHANA

i) Na. ya mkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/PHASE [I/CHOO Na 1 NA Na
2/01

2.0 Makubaliano: = 0
§ : : L
Makubah?%) haya yamefanyika leo s KU Y@ eerenedeticdennnnese :
MWEZI .eeveenes R’CH’\ ..... Mwaka 905()’ ............ Kati %u& wa chuo cha ufundi
na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. 8 eeecananeee Tabora.
(ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri)

NA

Jeshi la Magereza wa S. L. Pﬁ?’(rb{ (ambaye hapa anatambulika kama
Fundi).

Kwamba mwajiri anampatia Fundi kazi za ujenzi katika majengo ya Vyoo vya
wanafunzi kama ifuatavyo:-

Jengo la choo Na 1

i) Kuchimba na kujenga septic tank na soakway pit Tsh 1,300,000.00

ii) Kukujenga chembers Tsh 90,000.00
iii) Kuweka mifuniko Tsh 250,000.00
iv) Skimming na rangi Tsh 470,000.00
V) Kupaka rangi fascio board Tsh 25,000.00
Jumla jengo la choo Na 1 Tsh 2,135,000.00
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Jengo la chao Na 2

i) Kuchimba na kujenga septic tank na soakway pit Tsh  1,300,000.00

i) Kukujenga chembers Tsh 90,000.00
W) Kuweka mifuniko Tsh 250,000.00
V) Skimming na rangi Tsh 470,000.00
V) Kupaka rangi fascio board Tsh 25,000.00

Jumla jengo la choo Na 2 Tsh  2,135,000.00

Jengo la Bweni la Wasichana

1) Kuweka fremu za milango Tsh 650,000.00
i)  Kupiga lipu na kuziba matungilizi Tsh 1,307,000.00
i)  Kuweka vigae Tsh  2,000,000.00
iv)  Kukupiga blundering na kufunga gypsum Tsh 975,000.00
V) Kuandaa kuta (skimming) na kupaka Tsh  2,100,000.00

vi) Rangi na varnish

Jumla jengo la bweni la wasichana Tsh 7,032,000.00

Jumla kuu (jengo la choo Na 1 na 2 na bweni la Wasichana) Tsh 11,302,000.00

Kwamba kazi hizi zitafanyika katika eneo la chuo cha Ufundi cha Wilaya ya Uyui
lililopo eneo la Idete mkabala na shule ya sekondari ya Idete, Wilaya ya Uyui katika
mkoa wa Tabora.

Gharama ya kazi hizi zote ni jumla ya Shilingi 11,302,000.00 Kwa maneno Shilingi
Milioni kumi na moja laki tatu na elfu mbili tu.

Kwamba kazi hizi zitachukua muda wa siku ‘& ....... kwa maneno
mpaka kukamilika. \,cwnvu b - )1—\4’\Hu1’1\
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3.0 Mwajiri:
!(wamba mwayjiri amekubali gharama zilizotolewa na Fundi kwa kazi zilizotajwa hapo
juu.
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4.0 Fundi:

Fundi am i
ekubali kui i i mamizi w
kuifanya kazi hiyo ya ujenzi kwa kusimamiwa na Msimamizi wa

ujenzi pamoi : /
kuikamilla' hOJa na. kamati ya ujenzi kwa gharama zilizoelezwa hapo juu na
1sha kwa siku zilizotajwa hapo juu.

5.0  Mwajiri na Fundi kwa pamoja wamekubaliana:

1) Kwamba kazi itafanyika kwa kiwango cha hali ya juu kwa mujibu wa viwango
vya majengo ya serikali.

i) Kwamba kabla ya malipo kazi itakaguliwa na Mhandisi wa Halmashauri ya e
Wilaya ya Uyui aliyeteuliwa kukagua kazi za ujenzi wa chuo cha ufundi Uyui. ra

iii)  Kwamba Fundi hataendelea na hatua nyingine ya ujenzi mpaka hatga ya awali
imekaguliwa na kukubalika na Mhandisi wa Wilaya na kamati ya ujenzi. »

iv)  Kwamba iwapo itabainika kwamba Fundi amejenga kinyume na mae&ekezo ya
Msimamizi wa ujenzi, Fundi atawajibika kubomoa na kurekebisha kwa 3
gharama zake.

V) Kwamba malipo yatalipwa pale tu ambapo awamu husika ya ujenzi
imekamilika na imekaguliwa na Mhandisi wa Wilaya ya Uyui pamoja na kamati
ya ujenzi na kuthibitishwa kwa maandishi.

vi) Kwamba malipo yote yatafanywa kupitia mfumo wa malipo serikalini (MUSE)
kwa hiyo Fundi anatakiwa kuwa na akaunti benki.

vii) Kwamba endapo itabainika kuwa Fundi anakiuka mashariti ya mkataba huu
uongozi wa chuo cha ufundi VETA Tabora utafuta/utavunja mkataba huu na
Fundi hatalipwa chochote na hatua za kisheria zitachukuliwa.

viii) Malipo yote yatakatwa kodi ya zuio ya asilimia tano (Withholding Tax 5%)
kama sheria za kodi zinavyosema.

6.0 Fedha ya zuio (retention fund)
Mwishoni mwa kazi iliyoanishwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya

gharama ya ujenzi hadi pale muda wa matazamio ya ujenzi (miezi sita)

utakapokwisha. Fedha hizo zinaweza kutumika pale tu ambapo kuna uharibifu
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mawili (2) baada ya kupata maelekezo ya Mwajiri.

7.0 Nyaraka Zinazokamilisha mkataba huu ni:

Hati za bej za Fundi

Michoro na vipimo vya majengo
Barua ya kukubali kazi ya Fundi

- Mkataba wenyewe

8.0 Saini za pande zote mbili:
Imetiwa saini na

» M%vc TR ULL&MM RA
- MWAJ ﬁ :
Jina: \%?%W % /\0“/37%
KUy WA CHU
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