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Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya
Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.
Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli,
karai, ndoo, chepe, ngazi, n.k.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kamn
tavyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalami:
Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

3.1 Jeduari la mchanganuo wa kazi ya Vigae

MUAINISHO WA GHARAMA Z‘:j\/(KAZI YA JEfl)IZf;MWA VIGAE JENGO LA BWEN]
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MUAINISHO GHARAMA WA KAZI ZA VIGAE JENGO JIPYA LA BWENI LA
WAVULANA
NA KAZI GHARAMA
i Kuweka vigae jengo la Bweni La Wavulana 4,000,000
2 Kuweka scarting 500,000
3 kuweka grout, kufanya usafi na kukabidhi jengo 350,000
i JUMLA Y4 GHARAMA ZA UFUNDJ 4,850,000/=
L JUMLA KUU GHARAMA ZA KAZI + KODI 4,850,000/=
4. Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki va
kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au
makusudi.

5. Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja
kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake ma
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri  kuhakikisha kazi
inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

6. Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na
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mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri
kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) v te
vinavyofanywa na mafundi wake na mtuy yeyote anayefanya \ v
chini ya usimamizi wake. )



13. Maelekzzom)i:ajl;;i aYaI:atole.zwa Na msimamizi mkuu wa kazi (Clerk of
kwa mkuu wa Chuo( kunql? ataOI'Ilba malipo fedha kwa kazi aliyoifanya
ukubwa wa kazi al; upljfla msimamizi wa kazi na atalipwa endapo

Sl ahYOfanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.
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