

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WILAYA YA MAFIA

WAKALA WA USAMBAZAJI MAJI HA USAFI WA MAZINGIRA VIJINI -- RUWASA

KWENDA; MENEJA RUWASA (M),
KIBAHA PWANI.

TAREHE; 19/04/2022

MAELEZO YA MATENGENEZO YA JENGO LA STOO

YAH; - MAELEZO YA MANUNUZI NA MATENGENEZO JENGO LA KIJJI CHA JOJO
ILI KUTUMIKA STOO YA VIFAA VYA UJENZI KATIKA UPANUZI WA SKIMU YA
MAJI KIRONGWE-JOJO KWA FEDHA ZA UVIKO -19 (GoT-TCFP)

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

Ofisi ya RUWASA Wilaya ya Mafia inatekeleza mradi wa upanuzi wa skimu za maji Mlongo kuelekea kijiji cha Miburani na upanuzi wa skimu ya maji Kirongwe kuelekea kijiji cha Jojo.

Skimu ya maji ya Kijiji cha Kirongwe ilikamilika ujenzi mwaka 2015 kupitia fedha za WSDPII, skimu hii ina miundo mbinu ifuatayo; kisima kirefu ambacho ni charzo cha maji, pampu ya kusukuma maji, tanki lenye ujazo wa lita 75,000 mnara wa mita 9 na vituo 12 vya kutekea maji.

Utekelezaji wa mradi wa upanuzi wa huduma ya maji kutoka kijiji cha Kirongwe hadi kijiji cha Jojo unafanywa kwa mfumo wa "Force Account".

Aidha kazi ya uchimbaji wa mtaro inatekelezwa na Local Fundi ambaye ni Magereza (Kilombero) -Mafia.

Kazi ya ujenzi wa tanki na vituo vya kuchotea maji inatekelezwa na Local Fundi ambaye ni Lawrence Leonard Kadashi, ambapo kazi ya kulaza bomba inafanywa na fundi wa RUWASA.

Hadi sasa kazi zilizofanyika ni;

- i. Ujenzi wa vituo 7 umekamilika,
- ii. Mitaro ya mita 4,100 imechimbwa na bomba zimejazwa.
- iii. Ujenzi wa mnara wa mita 10 kwa ajili ya tanki ya ujazo wa lita 45,000 ambapo umefikia mita 2.5.

Kazi zinazoendelea kufanyika kwa sasa ni;

- i. Ujenzi wa mnara wa mita 10 kwa ajili ya tanki ya ujazo wa lita 45,000.
- ii. Ufungaji wa Mita na Koki katika vituo 7 vya kuchotea maji.

Vifaa kwa ajili ya ujenzi wa miundo mbinu katika kijiji cha Jojo inahifadhiwa katika jengo la kijiji hiki, Vifaa hivyo ni cement, white cement, rangi, misumari, viungo vya bomba, plywood na marine board.

Mvua za masika zimeanza, jengo limechyesha hitilafu ya kuvuja eneo la paa. Ninaomba kulifanyia matengenezo madogo eneo hilo ili kuboresha uhifadhi wa vifaa.

Kwakuwa katika makadirio ya gharama za mradi "item" ya sto imeainishwa,

Ninaomba malipo yafanyike kama mchanganuo ulivyoonyesha hapo chini.

Malipo yafanyike katika Akaunti ya kijiji cha Jojo.

Malipo hayo yameombwa katika Dokezo Sabili kiasi cha **Tshs. 599,000/-**.

Mchanganuo wa vifaa na gharama ni kama ifuatavyo;

SN	MAELEZO	IDADI	KIPIMO	KIASI	JUMLA
1	Corrugate GIS (Bati) G.28	5	Pcs	45,000/-	225,000
2	Mbao 2"x2"x3m	10	Pcs	20,000/-	200,000
3	Wire nails 3" (misumari)	2	Kg	6,000/-	12,000
4	Misumari ya bati	2	Kg	6,000/-	12,000
5	Gharama ya Fundi	1	L/s	150,000/-	150,000
	Jumla ndogo				599,000/-

Naomba kuwasilisha.



Eng. Clement LYOTO,
Kaimu MENEJA RUWASA (W)
(Project Manager GoT-TORP)
WILAYA YA MAFIA

PROFORMA INVOICE

ABDUL .B. CHWAYA

Dealers in: Civil works, Transports & Building Material
 P.O. Box 114 Mafia, Tel: 0714 327 639, 0746 462 848

No. 0115

TIN. 101 - 392 - 724

Date: 19/05/2022

M/s RUWASA
 P.O. BOX 112
 MAFIA - P.WANI

Please receive the following goods

Qty	Particulars	Unit Price	Amount
5 Pcs	Corrugate GIS (Bati) G. 28	45000.00	225000/-
10 Pcs	Mbao 2"x2"x3m	20000.00	200000/-
2 Kg	Wire nails 3" (misumari)	6000.00	12000/-
2 kg	Misumari ya Bati	6000.00	12000/-
1 L/s	Gharama ya Fundi	150000.00	150000/-

TOTAL:

154.599000/-

