

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

VETA TANGA

MKATABA WA KAZI WA VIBARUA MKINGA DVTC

A: JINA LA MPOKEA KAZI: ..... SHABANI MUSA

B: AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

- ① Impiza tipu kuta za jengo
- ② Anyascha koplo za Madinsha

C: MAKUBALIANO YA MKATABA:

(i) Jina la Jengo: NYUMBA YA FAMILIA MWA

(ii) Lot namba: -

(iii) Muda wa mkataba siku: WIKI MBILI (2)

(iv) Thamani ya kazi: ~~1243,800~~ (MILIONI MWA, LAKI TAIN, AAROBANI NA JAIN NA MIA NONG in).

D: MASHARTI YA MKATABA:

Mpokea Kazi (Kibarua):


- (i) Atapokea maelekezo kutoka kwa msimamizi mkuu wa ujenzi kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.
- (ii) Kwa wakati wote akiwa eneo la kazi anatakiwa kuhakikisha anazingatia nidhamu na tabia njema.
- (iii) Atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo kama alivyopewa na msimamizi mkuu kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.
- (iv) Kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama, lakini pia ahakikishe siku iishapo vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi vinarudushwa kwa msimamizi mkuu.
- (v) Malipo yake yatafanyika kwa kazi iliyokamilika tu kwa siku husika baada ya msimamizi mkuu kuridhika na kazi iliyofanyika.

E: MSIMAMIZI WA KAZI

Saini

Jina

Tarehe


  
Remus R. Kohya  
6/7/2021

MPOKEA KAZI

Saini

Jina

Tarehe

  
SHABANI MUSA  
6/7/2021