
MAMLAKA YA ELri U NA MAFUNZO YA UFUNDT STAD| (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe ll mwezi 0? 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOIvIA (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "fi{lryqif;i") kwa upande mmoia:

NA

NLEI4 A Lortvevt ktvttlu s.L"p. +0.37 ASLL\:1A
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Locat Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wi[aya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; i

KUWA Mwa lrr it na Fundi ajiti ya kazi ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule af materiots) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania 150, l= . Fundi
ata fanya

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. I ABADILIKO YA GHARA,I,IA YA UJENZI (CONTRACT SUH ADJUSTfiENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa
imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3 NA,\ANA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matioo ya awali. 50 % va gharama va ufundi
(b)Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya UfundilKazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5%,o ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRTSHA MZI

atakabidhiwa
0i zoza

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 30 tot u tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na nganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materialsl
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b)Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.

(a) Fundi
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHI"JO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina Saini:
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Mbele ya (Shahidi)
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IMESAINIWA NA FUNDI
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