MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

v
MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe -=<========= mwezi----=--==="" -2022
KAT! YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA),
5.L.P. 1738, IRINGA, ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi
Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama
“Mwajiri”’) kwa upande mmoja;

NA

FRANCIS LUPOLA WA S.L.P. 31, IRINGA (ambaye katika Mkataba huu atajulikana
kama “FUNDII”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
IRINGA VIJUJINI;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya IRINGA VIJIJINI;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya UMALIZIAJI
WA JENGO LA VYOO VITATU(ABOLUTIONS) NA GUARD HOUSE;

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania MILONI NNE LAKI MOJA THELATHINI
NA TISA MIA MOJA NA TANO(Tsh.4,139,105.00)TU. Fundi atafanya kazi ya
Umaliziaji choo cha Wavulana,MILIONI MBILI LAKI SABA SABINI NA TATU NA MIA
SABA (Tsh 2,773,700)TU. Fundi atafanya kazi ya Umaliziaji choo cha Wasichana.
MILIONI MBILI LAKI NANE ISHIRINI NA TISA MIA NNE THEMANINI (Tsh 2,829,480)
Fundi atafanya kazi ya umaliziaji choo cha Watumishi(Staff toilet) na MILION!
MOJA NA ELFU TISINI NA MBILI MIA MOJA SITINI (Tsh 1,092,160.00)TU. Fundi
atafanya kazi ya Umaliziaji jengo la Kibanda cha Walinzi(GUARD HOUSE).
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Fundi atafanya kazi ya UMALIZIAJI WA UJENZI WA VYOO VYA WAVULANA,
WASICHANA ,VYOO VYA WATUMISHI NA KIBANDA CHA MLINZI KAMA ILIVYO
AINISHWA KWENYE MCHANGANUO WA KAZI AMBAO UMEAMBATANISHWA PAMOJA
NA MKATABA HUO kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu. Katika Mkataba huu,
kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi ndani ya siku kumi na nne baada ya kuanza kazi na
kwakufuata mchanganuo wa kazi ambao umeambatanishwa na mkataba huu.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _24  mwezi J% ko i o 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 60 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao:; -

(a) Kujenga VYOO VYA WAVULANA , VYOO VYA WASICHANA , VYOO VYA STAFF
PAMOJA na KIBANDA CHA MLINZI , kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana
katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of
materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;
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(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme) ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.

(c) Kutekeleza maelekezo yote vyanayotolewa na Mwajiri ndani ya muda
utakaopangwa katika maelekezo hayo,na iwapo Fundi hatatekeleza maelekezo
hayo ndani ya muda uliopangwa, Mwajiri anayo haki ya kumsimamisha kazi
Fundi na kuajiri na kumlipa “Fundi Mwingine”ili atekeleze maelekezo hayo.
Gharama za malipo ya huyo “Fundi Mwingine” zitatokana na sehemu ya fedha
aliyotakiwa kulipwa Fundi kulingana na kiasi cha kazi atakachofanya huyo
“Fundi Mwingine”.

(d) Kumjulisha Mwajiri kuhusu mapungufu au mkanganyiko wowote utakaobainika
kati ya Michoro, Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials),na
maelekezo ya Mwajiri ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(e) Kumjulisha Mwajiri pindi Fundi anapokosa kupata vifaa vya ujenzi (materials)
vya kiwango kilichooneshwa kwenye Michoro au/ na Mchanganuo wa Vifaavya
Ujenzi (Schedule of materials) ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(f) Kuwalipa watumishi au wasaidizi wake wanaomsaidia kufanya ujenzi kwa muda
kutokana na makubaliano yao;

(g) Kuhakikisha usalama wa watu wote wanaohusika katika ujenzi anaoufanya;

(h) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi
anayoifanya;

(i) Kukubali kukatwa na Mwajiri kodi ya zuio (withholding tax) pamoja na kodi
nyinginezo kwa mujibu wa sheria

(j) Kurudisha kwa Mwajiri Michoro,Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of
materials) na nyaraka na kumbukumbu zote zinazohusiana na mradi huu mara
tu atakopomaliza kazi iliyoainishwa katika Mkataba huu.

WAJIBU WA MWAJIRI
Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kutoa idhini ya kuanza kazi na kuendelea na ujenzi/kazi kutokana na ratiba ya
ujenzi/kazi (works programme) iliyowasilishwa na Fundi.
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(b) Kumlipa Fundi malipo halali ya kazi iliyoainishwa katika Mkataba huu kulingana
na utaratibu uliobainishwa katka kipengele Na.3 cha Mkataba huu, pale Fundi
atakapokuwa ametimiza wajibu wake kikamilifu kulingana na Mkataba huu

(c) Kusimamia kwa ukamilifu kazi ya Ufundi kuanzia mwanzo hadi mwisho wa kazi
kama ilivyoainishwa katika Mkataba huu.

(d) Kutoa maelekezo mbalimbali wakati wautekelezaji wa kazi ya Fundi.

(e) Kuhifadhi Michoro, Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
pamoja na Maelekezo yote ya maandishi yaliyotolewa na Mwajiri kwa Fundi.

(k) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi
anayoifanya Fundi;

(f) Kumkata Fundi kodi ya zuio (withholding tax) na kodi zingine zilizowekwa
kisheria

WATUMISHI WA FUNDI

(a) Fundi atatakiwa kuwa katika eneo la ujenzi muda wote anapotekeleza kazi
yake.Hata hivyo, kipindi ambacho Fundi hatakuwa kwenye eneo la ujenzi kwa
sababu zilizoidhinishwa na Mwajiri, ataweka mtu mahsusi kwa ajili ya
usimamizi au kuendelea na kazi. Maelekezo atakayopewa mtu huyo itakuwa na
maana na uzito kama angekuwa amepewa Fundi.

(b) Fundi ataweka utaratibu wake kwa ajili ya kupata watu wa kutosha
watakaomsaidia katika kufanya kazi iliyoelezwa katika Mkataba huu.

(c) Mwajiri atakuwa na haki ya kumuagiza ili Fundi amuondoe mtu au msaidizi
yeyote wa Fundi iwapo Mwajiri ataona mtu huyo hafanyi kazi kama
inavyotakiwa na Mwajiri na kulingana na Mkataba huu.

MSIMAMIZI WA UJENZI (PROJECT SUPERVISOR)

(a) Mwajiri atakuwa na haki ya kuweka Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor),
ambaye atakuwa na jukumu la kufanya uhakiki wa shughuli za ujenzi kwa niaba
ya Mwajiri, na Fundi atatoa ushirikiano wote kwa Msimamizi wa Ujenzi (Project
Supervisor) au Mwakilishi wake katika kutimiza majukumu yake.

(b) Maelekezo yatakayotolewa na Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor) au
Mwakilishi wake kwa maandishi kwa Fundi au kwa mtu yeyote ambaye
amekasimishwa kazi na Fundi kama inavyoonekana katika Kifungu cha7(a)cha
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Mkataba huu, yatakuwa ni sawa na maelekezo aliyoyatoa Mwajiri kuhusu
mambo yafuatayo:

i. tafsiri ya maelekezo ya Mwajiri, Michoro, Maelezo na Viwango
(Specifications) Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials),

ii. uondoaji katika eneo la ujenzi vifaa vya ujenzi (materials) ambavyo viko
kinyume na Mkataba huu,

iii. maelekezo ya uharaka yahusuyo usalama au ulinzi wa watu na mali, na

jv. maelekezo mengine ambayo Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor) au
Mwakilishi wake amepewa mamlaka kwa maandishi na Mwajiri
kuyasimamia.

(c) Maelekezo mengine yoyote yatakayotolewa na Msimamizi wa Ujenzi (Site
Supervisor) au Mwakilishi wake ambayo hayako katika Kifungu cha 8 (b) cha
? Mkataba yatakuwa batili.

9. UJENZI UNAOFANYWA NA MWAJIRI AU MTU MWINGINE ALIYEAJIRIWA NA
MWAUJIRI

Ikiwa taratibu za Ujenzi zinaelekeza kuwa sehemu ya ujenzi wa jingo linalojengwa
na Fundi

ifanywe na Mwajiri au Mtu mwingine aliyeajiriwa na Mwajiri, basi Fundi
atamruhusu Mwajiri au Mtu mwingine aliyeajiriwa na Mwajiri afanye ujenzi huo.

10. MABADILIKO YA UJENZI (VARIATIONS)

(a) Mwajiri anaweza kutoa maelekezo kwa Fundi akihitaji yafanyike mabadiliko ya
ujenzi tofauti na Michoro ya ujenzi pamoja na Mchnaganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materials) vinavyoonesha. Mabadiliko yanaweza kuwa katika aina
ya usanifu (design), ubora wa kazi (quality)au kiasi cha kazi inayofanywa
(quantity/extent of the works).

(b) Mabadiliko ya ujenzi yanaweza yakapelekea kubadilika kwa gharama ya utundi
na pia kubadilika kwa muda wa kukamilisha ujenzi.
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11. KUKAMILIKA KWA UJENZI NA MUDA WA MATAZAMIO YA UJENZI (PRACTICAL
COMPLETION AND DEFECTS LIABILITY PERIOD)

(a) Mwajiri atakapoona kuwa ujenzi umekamilika, atatoa kwa Fundi Hati ya
kukamilika kwa ujenzi. Kukamilika kwa ujenzi kutakuwa ni siku ile iliyoandikwa
katika Hati ya kukamilika kwa ujenzi.

(b) Uharibifu wowote katika jengo utakaotokea ndani ya kipindi cha miezi sita
tangu siku Mwajiri ametoa hati ya kukamilika kwa ujenzi utarekebishwa na
Fundi kwa gharama zake ndani ya siku thelathini tangu Mwajiri amemjulisha
Fundi juu ya uharibifu huo. Uharibifu utakaotokea ndani ya kipindi cha miezi
sita utajulishwa kwa Fundi si zaidi ya siku thelathini tangu kuisha kwa miezi
hiyo sita.

(c) Mwajiri atakapoona Fundi amerekebisha uharibifu wote uliotokea ndani ya
miezi sita, atatoa Hati ya ukamilishaji wa ujenzi baada ya muda wa matazamio
kwa Fundi.Kukamilika kwa ujenzi baada ya muda wa matazamio kutakuwa ni
siku ile iliyoandikwa katika Hati ya kukamilika kwa ujenzi baada ya muda wa
matazamio.

12. FEDHA YA ZUIO (RETENTION FUND)

Mwishoni mwa kazi iliyoanishwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya
gharama ya ujenzi hadi pale muda wa matazamio ya ujenzi utakapokwisha. Fedha
hizo zinaweza kutumika pale tu ambapo kuna uharibifu utatokea katika ujenzi
ndani ya kipindi cha matazamio ya ujenzi na Fundi akashindwa au akakataa
kurekebisha uharibifu huo ndani ya muda wa majuma mawili (2) baada ya kupata
maelekezo ya Mwajiri.

13.VITU VYA THAMANI VITAKAVYOPATIKANA KATIKA ENEO LA UJENZI
(ANTIQUITIES)

Vitu vyovyote vya thamani au vitakavyoonekana vinafaa kujulikana kwa Mwajiri
vitakavyopatikana au kuonekana na Fundi katika eneo la ujenzi wakati wa ujenzi,
vitakuwa ni mali ya Mwajiri. Baada ya vitu hivyo kuonekana, Fundi atatoa taarifa
kwa Mwajiri ilia toe maelekezo juu ya vitu hivyo.
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14.

1.

16.

17.

18.

MAMBO YALIYO NJE YA UWEZO WA KIBINADAMU

Itakapotokea jambo lolote lililo nje ya uwezo wa kibinadamu kama vile mafuriko,
kimbunga, tetemeko la ardhi na mambo yanayofanana na hayo, pande zote mbili
zitapata nafasi ya kulijadili na kulipatia ufumbuzi wa haraka.

NOTISI (NOTICES)

Mawasiliano yote, Hati, Notisi yatakayofanyika katika Mkabata huu, yatafanyika
kwa ama kupelekwa moja kwa moja(physically) kwa upande wowote wa Mkataba
au kupitia anwani ya posta kwa barua iliyosajiliwa (registered mail).

SHERIA ZINAZOTUMIKA

Sheria za kutafsiri Mkataba huu na ufanyaji wa kazi katika Mkataba huu ni Sheria
za Tanzania.

RUSHWA

Iwapo Fundi, watumishi au wasaidizi wake katika kutekeleza ujenzi huu
watajihusisha na masuala yoyote ya rushwa ama jinai yoyote, basi Mwajiri
anaweza kuvunja Mkataba huu.

KUVUNJWA KWA MKATABA
Mkataba huu unaweza kuvunjwana upande wowote wa Mkataba huu.

(a) Mkataba kuvunjwa na Mwajiri:
Bila ya kuathiri haki zozote za Mwajiri, iwapo Fundi akifanya makosa
yafuatayo:

i. Kutofanya kazi kwa siku tatu (3) bila ya sababu yoyote ya msingi, au

ii. kutofuata maelekezo ya Mwajiri wakati wa ujenzi, au

iii. Fundi akimpa mtu mwingine kazi ya ujenzi bila ya kupata idhini ya Mwajiri
BasiMwajiri atampa Fundi notisi ya siku saba ili arekebishe makosa hayo,
iwapo Fundi hatarekebisha makosa hayo ndani ya muda huo, Mwajiri atavunja

Mkataba huu na kudai kwa Fundi gharama zote ambazo zinaweza kuwa
zimesababishwa na Fundi.
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(b) Mkataba kuvunjwa na Fundi:

Bila ya kuathiri haki zozote za Fundi, iwapo Mwajiri akifanya makosa
yafuatayo:

i.  Mwajiri kutomlipa Fundi ndani ya siku kumi na nne baada ya muda ambao
angepaswa kumlipa Fundi na akaendelea kutomlipa Fundi ndani ya siku
kumi na nne baada ya kupewa na Fundi notisi ya kusitisha Mkataba huu,
au

ii. Mwajiri anasitisha ujenzi kwa zaidi ya kipindi cha siku thelathini, au

iii. Fundi asipopata maelekezo yanayohusu ujenzi kutoka kwa Mwajiri,
michoro pamoja na makabrasha mengine anayopaswa kupewa na Mwajiri
ndani ya siku kumi nan ne baada ya muda ambao angepaswa kutoa
maelekezo,michoro pamoja na makabrasha mengine, au

iv. Kuchelewesha upelekeji wa vifaa vya ujenzi (materials) au kuchelewesha
ujenzi unaofanywa na Mwajiri au mtu mwingine aliyeajiriwa na Mwajiri
wakati ujenzi huo unaathiri kazi ya ujenzi inayofanywa na Fundi, au

v. Mwajiri kuchelewa kumkabidhi Fundi eneo la ujenzi kinyume na
makubaliano katika Mkataba huu,

Katika mazingira hayo, Fundi atampa Mwajiri notisi ya siku saba(7) ili arekebishe
makosa hayo, iwapo Mwajiri hatarekebisha makosa hayo ndani ya muda huo,
Fundi atasitisha Mkataba huu na kudai kwa Mwajiri gharama zote ambazo
zinaweza kuwa zimesababishwa na Mwajiri.

19. USIRI

Nyaraka zote zitakazokuwa zimetumika katika ujenzi unaohusu Mkataba huu
hazitatumika kwa madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa ujenzi unaohusu
Mkataba huu. Pia taarifa yoyote itakayopatikana wakati wa ujenzi unaohusu
Mkataba huu haitatumika kwa madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa ujenzi
unaohusu Mkataba huu.

20. USULUHISHI WA MIGOGORO
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Mgogoro wowote utakaotokana na utekelezwaji wa Mkataba huu au baada ya
utekelezwaji wa Mkataba utasuluhishwa kwa majadiliano ya pande zote za
Mkataba. Iwapo majadiliano yatashindwa kusuluhisha mgogoro, basi upande
wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa
njia ya usuluhishi (arbitration).

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

- )
Prsions M, Ao ™
Jina: Qaievis (Qﬁ/% Saini: : g%,

= 'S:< 4, "’ﬁ:?’ .
"R S,
* 2 ;J G;f' n
Wadhifa: Mﬁﬂ'ww (4 é/’v/uf’ Tarehe: Q%f@% /7.0 2] @'42 ,:;)
o";o\q
Mbele ya (Shahidi)
Jina: EIHEAIM _ Simmu) 74 Saini: =
Wadhifa: Sibe. Er\lﬁa')hie’f Tarehe: A3/01 }26'-?2
IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya
Jina: %ﬂiﬂrﬁcf S AP ota Saini: %ﬁé@
Wadhifa: £ e ~NY Tarehe: 23 [ [ f?'D 2d

Mbele ya (Shahidi)

&D 3 Fﬂéy ]\/{ﬁi HM/%\ Saini: &{Z{C”b“%\

Y

Jina:

Page 9 of 10



Wadhifa:

FunD |

Tarehe:

Page 10 of 10

23\01\‘&/011

at
)



LOT NO.07(i)

CHOO CHA WAVULANA.

NA. | MCHANGANUO WA KAZI BEI YA KILA KAZI
A Kupiga plasta nje na ndani 394,105.00
B. Kunyoosha koplo, madirisha milango , misingi na 220.000.00
canopy
i Ifufunga milango 9 ya mbao na frame zake na 310,000.00
vifaa vyake
D. Kufunga madirisha madogo 8 ya aluminium 160,000.00
E. Kujenga mfumo wa maiji safi na taka kwenye vyoo
7 na masinki 5 ya kunawia mikono na kujenga 310,000.00
chamba 5
' : = - ik "
G Kuchl.n".nba na kujenga soak pit na kufunika septic 400,000.00
tank lililopo
H. Kufunga umeme second fix 250,000.00
l. Kuweka floor tiles na wall tiles 695,000.00
1 Kupiga blandering na dari ya gypsum board 250,000.00
K. kupi i whi lour k fi d '
upiga rangi w 1te.§o our kwenye fisher boad na 50,000.00
gutter za chuma zilizowekwa
L. Kupiga skimming na gypsum na rangi ya silk
ndani, skimming ya whlte cem.ent na. rangi ya 500,000.00
weather guard kwa nje pamoja na bituminous
paint kwenye msingi
Kuj ing sl k
M HUJenga precast paving slabs kwenye appron ya 250,000.00
jingo
N. kufi bomb kutek ji tok
urunga bomba za kutekea maji ya mvua kutokea 100,000.00
kwenye gutter
o] Fixing of Sanitary appliances +urinal port 250,000.00

Jumla ya Gharama ya Fundi kwa LOT. Na 6

4,139,105.00




GHARAMA YA KILA ENEO LA KAZI ZINAZOTAKIWA KUTEKELEZWA KATIKA

LOT NO.07(i)

CHOO CHA WASICHANA.
| NA. | MCHANGANUO WA KAZI BEI YA KILA KAZI |
LA Kupiga plasta nje na ndani 344,220.00
B. Kunygosha koplo,nguzo, madirisha milango 114,000.00
na msingi
3 Kujenga rampu 2 za kuingilia 50,000.00
D. iiaiﬁemga milango 9 ya mbao + accessories 80,000.00
E Kufunga madirisha madogo 8 ya aluminium 100,000.00
P Kujenga mfumo wamaji safi na taka kwenye
3’ vyoo 7 na masinki 5 ya kunawia mikono na 175,000.00
kujenga chemba 5
G | Kuc_hnr_l‘t.)a na kujenga soak pit na kufunika 210,000.00
septic lililopo
H | Kufunga umeme second fix 150,000.00
I l Kuweka floor tiles na wall tiles 272,960.00
J. | Kupiga blandering na dari ya gypsum board 105,000.00
K. kupiga rangi white colour kwenye
fisherboad na gutter za chuma zilizoezekwa 2200000
I Kupiga skimming na gypsum na rangi ya
silk I_1dam ‘,sk1mm1ng ya wh1tet cement. na 320,175.00
rangi ya weather guard kwa nje pamoja na
bituminous paint kwenye msingi
hY Kujenga pre-cast paving slabs kwenye 320,000.00
appron ya jingo
N qufunga bomba za kutekea maji ya mvua 212,345.00
kutokea kwenye gutter
0O Fixing of sanitary appliances 100,000.00
Jumla ya Gharama yva Fundi kwa LOT. 2,773,700.00

Na 7(ii)

]




LOT NO.07(iii)

CHOO CHA WAFANYAKAZI.

GHARAMA YA KILA ENEO LA KAZI ZINAZOTAKIWA KUTEKELEZWA KATIKA JEDWALI

HILI
NA.  MCHANGANUO WA KAZI BEI YA KILA KAZI
' A. | Kupiga plasta nje na ndani 400,000.00
B. Kt{nyoosha kop.)lo,.nguzo, madirisha 114,000.00
_ milango na msingi
| E. Kujenga rampu 2 za kuingilia 50,000.00
D. | Kufunga milango 9 ya mbao + accessories 80,000.00
zake
E. Kufur_wg_a madirisha madogo 8 ya 100,000.00
aluminium
F. Kujenga mfumo wamaji safi na taka
kwenye vyoo 7 na masinki 5 ya kunawia 175,000.00
mikono na kujenga chemba 5
G Kuchtm_pa na kujenga soak pit na kufunika 210,000.00
septic lililopo
H Kufunga umeme second fix 150,000.00
I Kuweka floor tiles na wall tiles 272,960.00
_ Kubi : ;
J upiga blandering na dari ya gypsum 105,000.00
board
K. kupiga rangi white colour kwenye
fisherboad na gutter za chuma 220,000.00
zilizoezekwa
L Kupiga skimming na gypsum na rangi ya
ilk e e hi
Si eranl ,skimming ya white .cement _na 320,175.00
rangi ya weather guard kwa nje pamoja
na bituminous paint kwenye msingi
Kui 7 "
M ujenga pr_ej\ cast paving slabs kwenye 320,000.00
appron ya jingo
N kuf ji
ufunga bomba za kutekea maji ya mvua 212.345.00
kutokea kwenye gutter
0 Fixing of sanitary appliances 100,000.00
Jumla ya Gharama ya Fundi kwa LOT. Na
7(ii) 2,829,480.00




LOT NO.7(iv)

KIBANDA CHA WALINZI.
GHARAMA YA KILA ENEO LA KAZI ZINAZOTAKIWA KUTEKELEZWA
KATIKA JEDWALI HiLI

NA. | MCHANGANUO WA KAZI BEI YA KILA
KAZI

A. Kujenga ngazi za mbele na nyuma 80,000.00

B. Kufunga mlango mdogo w(_':t mbao wa 19,000.00
chooni na frame yake na vifaa vyake

C. Kufunga Milango miwili ya mbele na 40,000.00
nyuma

D Kuweka floor tiles na wall tiles chooni 300,000.00

E !(uwekaf mfumo ya maji safi na taka na 150,000.00
inspection chemba 6

F kupiga brandering ya dari ya gypsum 90,000.00

G Kupiga skimming na gypsum na rangi ya silk
ndani skimming ya Whlt(? cemenjc na rangi 174.430.00
ya weather guard kwa nje pamoja na
bituminous paint

" . :
Kujenga pr'e.ecast paving slabs kwenye 150,000.00
appron ya jingo

| e
Kuplga fisherboard ya mbao na kupaka 88,730.00
rangi nyeupe ~
Jumla ya Gharama ya Fundi kwa LOT. Na )
7(iv) 1,092,160.00




