
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe ,L I mwezi of 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha

Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika

Mkataba huu ataiutikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoia:
NA

V \CIO( KD H F, M tJ.p r*_t S.L.P" R.U S RA
r_. (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Local Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendelea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

I

U lo.ru oj q

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (schedule of materialsl vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAATIA IFUATAVYO:

1 GHARAA4A YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania

atafanya kazi

5 o di 'il

rJ 3 o

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"

Z-q
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZT (CONTRACT SUtn ADJUSTTAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malino va awali" 5O % va sharama va rlftlndi

(b)Kazi ikikamitika kwa asilimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;

(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio";5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

MAKABIDHIANo YA ENEo LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA TAZI4.

(a) Fundi
[atarehe al mwezi

,i.

5. WAJIBU WA FUNDI

atakabidhiwa eneo

O 2022

hirisha kazi hiyo.

na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiU

zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku < D toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri a kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi ku a na kua

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

r'LL(a) Kujenga
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (schedule of materials)

sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mrvajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibal,i cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZ0YAUFUNDISTADI,NAcHUocHAUFUNDISTADIcHAARUSHA"

Jina: utc@\ Saini

Wadhifa: Tarehe: - a3* Oo

Mbete ya (Shahidi)

Jina: saini:

Wadhifa: @ Tarehe:
g\ a*

IMESAINIWA NA FUNDI

,*\$\rv\Ar.Atz\ wA 
^ARAI 

\

Mbele ya

Saini:

Tarehe: LL *Ba -9cLL

Mbete ya (Shahidi)

Jina:

Wadhifa

J ina:

Wadhifa:

t-npo P-LTE ,\Nb [\A h

ftp&fiufr-ru N4euc,ffirtrt saini:

fi'tt il\r \Tarehe:
2,OYV ,
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