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MASHARTI YA JUMLA MKATABA
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Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo e
Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

. 7’ s
Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, torcli,

karai, ndoo, chepe, ngazi, n.k.
pe, ng

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kaman
inavyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalamu
Mshauti, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

3.1 Jeduarila mchanganuo wa kazi ya Vigae

MUAINISHO WA GHA\Iy(MA ZA KAZI YA UJENZI WA VIGAE JENGO LA BWENI

JINA LA FUNDI ........\/ ICENL.. G0N, HIY.

MUAINISHO GHARAMA WA KAZI ZA VIGAE JENGO JIPYA LA BWENI LA

WASICHANA

NA KAZI GHARAMA

1 Kuweka vigae jengo la Bweni La Wasichana 4,000,000

2 Kuweka scarting 500,000

5 kuweka grout, kufanya usafi na kukabidhi jengo 350,000
JUMLA YA GHARAMA ZA UFUNDI 4,850,000/=
JUMLA KUU GHARAMA ZA KAZI + KODI 4,850,000/=

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki va

kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe av
makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja
kwe moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na

kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri  kuhakikisha kazi
inafanywa kulingana na taratibu za Kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na
mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajir:
kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mal
vinavyofanywa na mafundi w
chini ya usimamizi wake.

1 za chuo) vvote
ake na mtu yeyote anayefanya kuzi
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Fundi kwa wakat; Wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi
na salama ng pia pirdi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote
vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemiu
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimig 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwa muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention
Money) na Kulipwa mara baada va ukaguzi wa mwisho kufanyika.

UCE'iele\-veshaji wa Kazi:

W
»
A

Lie heleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapews
adhabu ya Kkulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na
ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

> Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwaijiri (kutokana na fedha au
vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

Uvunjweji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chin
yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya
ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

NS

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazinga:iz
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake,
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauzi.



13. Maelekez - )
Eey 0 ya kazi yatatolewa na msimamizi mkuu wa kazi (Clerk ¢
S) v e : S

) na mwajiriwa (Fundi) ataomba malipo fedha kwa kazi ahymfan v
a atalipwa endapo

kwa mku o
i kuu wa Chuo kupitia msimamizi wa kazi n
3l g ,
ubwa wa kazi aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.
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