MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 5 mwez o A 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _NETA D 541 , S.L.P. 40374,

DAR- E5-SALAAA]  ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

AoHHN N« Kyeyul A S.L.P. o DAER-Es-SA LA XK
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PAN (G AN

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya __ P “# G A |

>

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya Kkazi

. ya
KusKim MA KupAKA RAFOL  plumMEA 14 MLINZ|

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi
itakavyofanyika;
"HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania ’LrOOro‘m) ‘/L __, Fundi
atafanya kazi ya Voo Pr sy (L ooN Lﬂva masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile jsipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(fyBaada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|
(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _3 T mwezi o 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _%© toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
- ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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7 oWote utatoa Notisi ya siku kumi na nne
sjia ya usuluhishi (arbitration),

a—

na }’/,M( G 5
Jina: A ww Saini:
Wadhifa: MJ) ‘

Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Yanda I Allte  sain:

Jina: -

Wadhifa: M!’lﬁhdﬁﬂ‘ o/ MVLC{"'Tarehe:

IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya

Jina: JOHN el YK ELUL/A- saini:
FunD| RAMG|  Tarehe:

wadhifa:

Mbele ya (Shahidi)

Toup KAYRIA Saini:

Jina: £ mmanufl
- wadhifa: Fumpi Tarehe:
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