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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

MKATABA WA FUNDI UJENZI

1.0  Maelezo ya mkataba

i) Jina la mkataba: - KUJENGA BWENI LA WASICHANA
ii) Na. ya mkataba: - VETA/TBR/UYUI/DVTC/PHASE II/BWENI/WASICHANA/01

2.0 Makubaliano: - /
[ :
3.0Makubaliano haya yamefanyika leo siku yauw\%}f”\ ............. Tarehe W/
MWEZIE S\l ltundee. 68 Mwaka QOQ?\ ............... Kati ya Mkuu wa chuo cha ufundi

.........................

Stadi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. :
Tabora,ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P.

802 Dodoma (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”).

NA

Bw Joseph Kasebeya wa S. L. P. Pgl’(\, ......... (ambaye hapa anatambulika kama
Fundi).

Kwamba mwayjiri anampatia Fundi kazi za ujenzi katika jengo la Bweni la Wasichana
kama ifuatavyo:-

i) Kupiga platser ndani na nje Tsh 1,300,000.00
i) Kujenga matungilizi Tsh 200,000.00
Jumla jengo la choo Na 1 Tsh 1,500,000.00

Kwamba kazi hizi zitafanyika katika eneo la chuo cha Ufundi cha Wilaya ya Uyui
lililopo eneo la Idete mkabala na shule ya sekondari ya Idete, Wilaya ya Uyui katika

mkoa wa Tabora.

Kwamba gharama ya kazi hizi zote ni jumla ya Shilingi 1,500,000.00 Kwa maneno
Shilingi Milioni moja laki tano tu.
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; KWamba kazi hivi »i »
| | izl zitachukua muda v siku .2/ o SIS
mpaka kukamilika. uda wa siku ..&/..... kwa mane

3.0  Mwaijiri:
Kwamba mwajiri amekubali gharama zilizotolewa na Fundi kwa kazi zilizotajwa hapo
juu.

4.0 Fundi: ;
Fundi amekubali kuifanya kazi hiyo ya ujenzi kwa kusimamiwa n '
ujenzi pamoja na kamati ya ujenzi kwa gharama zilizoelezwa hapo juu na

kuikamilisha kwa siku zilizotajwa hapo juu.

a Msimamizi wa

ﬂ 5.0 Mwajiri na Fundi kwa pamoja wamekubaliana:

i) Kwamba kazi itafanyika kwa kiwango cha hali ya juu kwa mujibu wa viwango

vya majengo ya serikali.

i) Kwamba kabla ya malipo kazi itakaguliwa na Mhandisi wa Halmashauri ya
Wilaya ya Uyui aliyeteuliwa kukagua kazi za ujenzi wa chuo cha ufundi Uyui.

Kwamba Fundi hataendelea na hatua nyingine ya ujenzi mpaka hatua ya awali
imekaguliwa na kukubalika na Mhandisi wa Wilaya na kamati ya ujenzi.

Kwamba iwapo itabainika kwamba Fundi amejenga kinyume na maelekezo ya

iv)
Msimamizi wa ujenzi, Fundi atawajibika kubomoa na kurekebisha kwa
gharama zake.

V) Kwamba malipo yatalipwa pale tu ambapo awamu husika ya ujenzi

imekamilika na imekaguliwa na Mhandisi wa Wilaya ya Uyui pamoja na kamati
ya ujenzi na kuthibitishwa kwa maandishi.

Vi) Kwamba malipo yote yatafanywa kupitia mfumo wa malipo serikalini (MUSE)
kwa hiyo Fundi anatakiwa kuwa na akaunti benki.

vii) Kwamba endapo itabainika kuwa Fundi anakiuka mashariti ya mkataba huu

uongozi wa chuo cha ufundi VETA Tabora utafuta/utavunja mkataba huu na
Fundi hatalipwa chochote na hatua za kisheria zitachukuliwa.
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6.0 Kodiya zuio ya asilimia
Malipo yote yatakatwa k

sheria za kodji Zinavyosema.

7.0 Fedha ya zuio (retention fund)

ta.no (Withholding Tax 5%)
odi ya zuio ya asilimia tano (Withholding Tax 5%) kama

Mwishoni mwa kazi iliyoanishwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya

gharama ya ujenzi hadi pale muda wa matazamio ya ujenzi (miezi sita)

utakapokwisha. Fedha hizo zinaweza kutumika pale tu ambapo kuna uharibifu
utatokea katika ujenzi ndani ya kipindi cha matazamio ya ujenzi na Fundi
akashindwa au akakataa kurekebisha uharibifu huo ndani ya muda wa majuma
mawili (2) baada ya kupata maelekezo ya Mwajiri.

8.0 Nyaraka zinazokamilisha mkataba huu ni:

- Hati za bei za Fundi
- Michoro na vipimo vya majengo
- Barua ya kukubali kazi ya Fundi

- Mkataba wenyewe

9.0 Saini za pande zote mbili:
Imetiwa saini na

MWAJIRI

Jina:«$KZ;...k<%’?M.o.!...%fg?.

Gheos Sy WV\/’VC%‘D

Sajpisiss JVA.SHLR i
CHA UFUNDI NA HLE o

TABORA
FUNDI
Saini: 17147‘55355’2

SHAHIDL-

Jina: JWWMJV/WKE/?

SHAHIDI
et S/aGanT
Saini aloacy
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