

VETA TANGA

MKATABA WA KAZI WA VIBARUA MKINGA DVTC

A: JINA LA MPOKEA KAZI: ALY KIJAZI

B: AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

- ① kumpiga pika/Lipya kuta za jengo
- ② kunyosha kingo za Madinsha (Kepto).

C: MAKUBALIANO YA MKATABA:

- (i) Jina la Jengo: CHOO CHA WANAFUNZI
- (ii) Lot namba: NO 2
- (iii) Muda wa mkataba siku: Siku 7
- (iv) Thamani ya kazi: 450,000 = (LAKINUR WA MSHUTU)

D: MASHARTI YA MKATABA:

Mpokea Kazi (Kibarua):-

- (i) Atapokea maelekezo kutoka kwa msimamizi mkuu wa ujenzi kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.
- (ii) Kwa wakati wote akiwa eneo la kazi anatakiwa kuhakikisha anazingatia nidhamu na tabia njema.
- (iii) Atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo kama alivyopewa na msimamizi mkuu kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.
- (iv) Kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama, lakini pia ahakikishe siku iishapo vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi vinarudushwa kwa msimamizi mkuu.
- (v) Malipo yake yatafanyika kwa kazi iliyokamilika tu kwa siku husika baada ya msimamizi mkuu kuridhika na kazi iliyofanyika.

E: MSIMAMIZI WA KAZI

Saini [Signature]

Jina ROBERT P. KAHYA

Tarehe 6/7/2021

MPOKEA KAZI

Saini [Signature]

Jina ALY KIJAZI

Tarehe 6/7/2021