MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _ 1\ mwezi 0 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakilisha
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu atajulikana kama “Mwaiiri”) kwa unpande mmoia:

NA

mmmm HnSs ANt MG s 3013, _ ARuswn

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Local Fundi”) kwa upande mwihgine

KWA KUWA Mwajiri anaendelea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya LONGIDO; +

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
U‘S(m@ wee t\‘),&\l; 26 \JPnE 95 duw kwe moggc_n&? \tb Fe
pc 60 na \kak za  Chinl  Pe 260 .

.
)

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja‘na M&:hanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI ,
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania Lr%ﬂ, OOO , Fundi
atafanya kazi ya
Uent wo Bfal 20 Vent 20 Jun  kwe tatenoo yote
pc 60 na lent T Chenl  Pc déo
kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo va awali. 50 % va gharama va ufundi
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama vya

Ufundi/Kazi. &
4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Fundi atakabidhiwa eneo
latarehe _ 2] mwezi 032 2022

au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyj_ngine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukdmbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini. =\

(b) Fundi atatkamilisha kazi ndani ya siku 30 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapa kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

At Lk
(a) Kujenga W"\h/d) " é/ na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: anﬂbwhﬂl HMSBN' MSWea  saini: MZ;
Wadhifa: )FU)\}N u,\UﬁSH\ Tarehe: “]()3,@ T

Mbele ya (Shahidi)

Jina: WWPM{EI l/lﬁdmm SHIgm# - Saini: %“

Wadhifa: RW'\M UUUFQ‘U Tarehe: “ ) 03‘ 1097

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya /9/
Jina: C@RC—E Mospa Sainis BN

Wadhifa: MSIW\F\Mm wa MR RAL Tarehe: Nlo3 } 9092

Mbele ya (Shahidi)

Aeentiam MBucHuw) i e [‘W’“ ‘

A

Jina:

Mwerseny ama) s e
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