MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI
(i Mkataba huu umesainiwa leo tarehe G mwezi o R 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha JETA DsA S.LP. 4529%[

DAR-ES-5AL A4/ ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”’) kwa upande mmoja;

NA

TJoHn N, KyELud A S.L.P. : DA R-ES-SAL AL A4q
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PANGAH]

.
M

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya __ PARG AN |

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi vya
Kuskim wA HKuvaka RANG|] 5FNGO LA GEWNERAL ST2 £E

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna Kazi
itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBIL| ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI | 2
Kwamba, kwa gharamg ya shilingi za Tanzania , 209, 00D ____, Fundi
atafanya kazi ya rﬁn\i{?v AX 144" .4 N fwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile jsipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi,

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharamaya Ufundi;na

(fyBaada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _ 94 mwezi _© A 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 20 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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" wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nne ya kuupel

njia ya usuluhishi (arbitration). eka mgogoro usuluhishi kwa
LT:;SLNZ“(’)VAY ANA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
Jina: MQMW] 6\/‘/\”\” k' Saini: ﬂ——
. . ﬂ‘ - I\U“( IR}‘\“\“I
LEGIONA ,rS CENTRE
_ Wadhifa: S Tarehe: %/“?ZA L

Mbele ya (Shahidi)

Fd)quc 4 A“-C‘Q Sain: @”\U].Q

Jina:

+

Wadhifa: /\/]Lﬁuc{l‘ﬁ\ Wwh Mhé{"Tareh.e: ' Q;/ 0 :*)) 2RO 28 .

;" et
: ¥

IMESAINIWA NA FUNDI
‘ Mbele ya

Jina: JOHA NICGOR KYELULA- saini:
b UMD RANG . Tarehe: 25 Joa)2072

A A G, -
g

" Mbele ya (Shahidi)

Jina: 4 mmanuf L JoHn  yayuls Saini: ¢ Lkayndh
Wadhifa: = __Fu¥bi Tarehe: ?-S/D‘Z / 2072
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