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MASHARTI YA JUMLA MKATABA

i

Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo yo
Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, torolj,
karai, ndoo, chepe, n gazi, n.k.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kau
mavyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalamu
Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

31  Jeduarila mchanganuo wa kazi Bomba.

MUAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI YA UFUNDI BOMBA JENGO LA BWENI
WAVULANA (TYPE ONE)
JINA LA FUNDI A thaman). - i penlde

MCHANGANUO GHARAMA WA KAZI ZA BOMBA KATIKA JENGO LA WAVULANA |

NA

KAZI GHARAMA

I.Kutindua na kuweka bomba za maji safi na maji taka kwenye kuta na 1,800,000
sakafu sehemu zitakazohitajika kama inavyoonekana kwenye michoro na
macelekezo yatakayotolewa na msimamizi wa kazi.

2.Kufitisha vifaa vyote vya maji safi na maji taka mfano masink ya 3,500,000
Kunawia, tepu za maji n.k kama inavyoonekana kwenye michoro na
maelekezo yatakayotolewa na msimamizi wa kazi,

3.Kujenga chemba zisizopungua kumi kuunganisha mfumo wa maji taka. 2,500,000
- JUMLA YA GHARAMA ZA UFUNDI 7,800,000 |
JUMLA KUU (GHARAMA ZA KAZI+ KODI) 7,800,000 1
4. Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki va

Sﬂ

kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe a.

makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja
kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake ngz
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri  kuhakikisha kazi
inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na
mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajir:
kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au wjuzi wa kutosha.
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Fundi atahysik, Na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za cluo vyt
vinavyofanywa na mafungi wake na mtu yeyote anayefanya kazi
chini ya usimamizj wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa saj
Na salama na Pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote
vilivyosalia katika eneo |g ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimia 59 ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwe muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention
]\/foney) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Ucheleweshaji wa Kazi:

> Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewz
adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na
ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha a
vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi ay Mafundi walioko chin:
yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vyz
ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundj ay Fundi wake hatazingatia
taratibu za ujenzi au ubora wa Kiufundi katika kay;

= yake,
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamy Ms

hauri.
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