MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe & mwezi 03 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _ vl PAAIAA ,s.Lp. 90
1P AN DA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
NA

KELvial Al- pIEELA SLP. _4d , _ m7AMM
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
CHuUAN A ;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya CHurrvA ;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Hubska RAMGRL JEALGS A JTORE A ATEMGRe (A JEUMERETH

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania ’J 8\\/Dr 680 , Fundi
atafanya kazi ya _KAALA ] kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MAEADN WO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama vz ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
Imesi=sszwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
wenz yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;
(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
~ (f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe I mwezi o3 2022
au tarehe nyincine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 24" toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
A kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

]

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na waj‘bu ufuatao: -

(a) Kggpu_«&g Dgu’_‘(gg; na kukamilisha kazi kama inavyoonekana katika Michoro
pamoja na Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) sambamba

na maelekezo va Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKXWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STAD!, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

UL DA

Jina:JQ(?f)lf) Hﬂﬂbﬁﬂg_ Saini:

Wadhifa: ALK O hh QD Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Ef%""""j 2Un1QA saini:

Wadhifa: M ABL Tarehe:

»

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: K( [vm AL Jﬂtt[c« Saini:
Wadhifa: U | Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: e phanc lamlombe Saini:

Wadhifa:  fradh Tarehe:
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