


MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

NYONGEZA YA MKATABA WA UJENZI

Nyongeza hii ya Mkataba imesainiwa leo tarehe __ _93 mwezi ] 021

KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha MBEYA , S.L.p, _1020
MBEYA

ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama
“Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
SELEMAN W. NUNGU

SulPL ) RUJEWA
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
MBARALI .

KWA KUWA,

..................

2021, pande hizi mbili ziliingia katika Makubaliano
(ambayo yénajulikana kama "Mkataba wa Ujenzi" kwa kazi

NA JENGO LA STOO

--------------------------------------------------------------------- L R N R N AR T ]

............................................ reeeneeensnsyenye thamani ya shilingi
1,342,000.00

.............................

kulingana na makubaliano ya wakati huo kwenye mradi wa
ujenzi wa chuo cha ufundi cha wilaya ya MBARALI

KWA KUWA,

a. Kifungu cha 10 (B) kinaeleza mabadiliko yanayoweza kutokea kwenye makubah’ano
hayo na kusababisha gharama au muda wa utekelezaji kuongezeka

b. Muda wa utekelezaji uliotajwa kwenye mkataba huo umepita
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